Có ai thấy động đất không nhỉ

đang ngủ thấy gường rung nhẹ, cứ tưởng mấy con chuột cống:binhsua33:

Sao m k thấy rung gì nhỉ =)) . Cảm giác như thế nào :))

chém phát nào: Thằng tung của nó đào hầm từ nó sang vn đấy =))

Tối Qua 2 Vợ chồng đang nằm cũng bị "Động đât " :)) LÀm @ vợ chồng Rơi từ Giường xuống đât :))

chuyện thường mà :binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94:

Theo thông tin từ Trung tâm Cảnh báo động đất và sóng thần - Viện Vật lý Địa cầu, vào hồi 03 giờ 18 phút 47 giây (giờ GMT), tức 10 giờ 18 phút 47 giây (giờ Hà Nội), ngày 03 tháng 10 năm 2012 một trận động đất có độ lớn 4,4 độ Richter xảy ra tại vị trí có tọa độ 20,81 độ vĩ Bắc, 106,66 độ kinh Đông, độ sâu chấn tiêu là 15 km, động đất xảy ra trong khu vực Kiến An - Hải Phòng.

đang ngồi làm việc thì bàn máy tính và ghế rung nghiêng người trong khaorng 10s thì hết mọi người trong cty mình xốn xao chạy hết ra ngoài .

Đại Kim - Hoàng Mai - Hà nội cũng cảm thấy động đất nhé :m196: .............

Hèn chi hồi nãy đang hành sự với em thì thấy giường rung rung, nệm KimDan nhồi lên nhồi xuống, cũng may chỉ có chỗ cái giường nó chấn động thôi, xung quanh đều bình thường.:chuyen:

Theo minh chắc thế giới tâm linh .. hôn` ma thôi bạn à.. chả có động đất gì cả.. chắc nơi bạn ở có người chết . ko chịu cúng kiếng gì cả nên bị ma ám đo . THeo mình bạn nên cúng đi và thuê thầy về lên đồng trừ ma..
chứ VN không bao giờ có chuyện đó .. chỉ xảy ra ở nhật . Nói động đât bọn nhật cười cho
tào lao , nhìn cái avatar biết , nói chiện nhãm vkl , trẽ trau học chưa tới miệng hôi sữa dám phán

hjx vậy không lẽ 21-12-2012 là sự thật sao trời
học hết lớp 12 chưa bạn , ko có chứng cứ đừng bàn 21-12-2012

động đây thì ở bất cứ nơi nào cũng có khả năng bị , VN mình ko ít lần đã bị , tại HCM cũng bị cách đay khoản 2 năm trước mình ở hcm nên đã gặp, rất nhẹ nếu ở nhà sẽ nhận biết , ai ngoài đuòng chắc chán ko nhận ra , có nhìu bài báo có đang tại nơi khác

:m020: mình ở quán trữ kiến an hải phòng - may mà xa khu vực trung tâm tp và cát bả nên không bị ảnh hưởng - không thì nó cũng rung rung như đi ô tô thôi à :m021: quen rồi

:m020: mình ở quán trữ kiến an hải phòng - may mà xa khu vực trung tâm tp và cát bả nên không bị ảnh hưởng - không thì nó cũng rung rung như đi ô tô thôi à :m021: quen rồi

Dân trí đang nói tâm chấn động đất ở Kiến An đó bạn :D

Theo minh chắc thế giới tâm linh .. hôn` ma thôi bạn à.. chả có động đất gì cả.. chắc nơi bạn ở có người chết . ko chịu cúng kiếng gì cả nên bị ma ám đo . THeo mình bạn nên cúng đi và thuê thầy về lên đồng trừ ma..
chứ VN không bao giờ có chuyện đó .. chỉ xảy ra ở nhật . Nói động đât bọn nhật cười cho
:m070: ông này nhiễm phật nặng rồi - vớ vẩn sư đang mmo à - nản - phật trong tâm mỗi người - sao nhất thiết phải quan trọng hóa vấn đề lên thế

em làm trên HN cũng thấy rung rung ! :binhsua03:

Đúng, lúc đang ngủ thây rung dữ dội lắm, cứ tưởng nhà bên thúc gì vào nhà mình hóa ra là có động đất

m` cũng ở hp.bên ka cũng bị tầm 5s...
cứ tưởng do m` nghĩ quẩn...có ai nghĩ hp bị động đất bao h đâu:binhsua04:

:m077: nghe tin hải phòng động đất - nhiều ae ở hải phòng cm dễ sợ - kiểu này tổ chức off scamer thôi :m066:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week