Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

lv1-2 : 20$
lv3 : 25$

ngon bổ rẻ :D
ngày xưa thôi, h mua về cf cho bay acc lúc nào k biết thì làm gì đến vậy
bạn cho xin nick facebook pm mình xem tình trạng acc ntn đc hem

Last edited:
ko sao bạn, 1 tk task bạn liên kết đc 4 site
bác ơi cho em hỏi cái sites task đó nó chỉ thống kê lại những JOBS COMPLETED và QUESTIONS CORRECT/ANSWERED của sites elite thôi à ? em làm ở site gpt cũng chuyển đến site task mà sao chỉ thống kê ở bên gpt thôi :)) bên site task k có gì thay đổi

em ấn làm task bên gpt thì nó chuyển sang site task,lúc này thì lại có thống kê :/ lúc làm task thì đối với mỗi site host khi chuyển sang site task sẽ có 1 thống kê riêng à ? :))

Attachments

172.3 KB · Views: 78
bác ơi cho em hỏi cái sites task đó nó chỉ thống kê lại những JOBS COMPLETED và QUESTIONS CORRECT/ANSWERED của sites elite thôi à ? em làm ở site gpt cũng chuyển đến site task mà sao chỉ thống kê ở bên gpt thôi :)) bên site task k có gì thay đổi
cái đó là thống kê số jobs bạn làm đc trên site Task còn mấy site liên kết kia chỉ là nơi để nhận tiền thôi

cái đó là thống kê số jobs bạn làm đc trên site Task còn mấy site liên kết kia chỉ là nơi để nhận tiền thôi
sao ở gpt mình làm được 4 job rồi, (khi mình làm job ở gpt nó chuyển sang trang task thì nó có thống kê nhưng vào trực tiếp site task thì k có gì :3

sao ở gpt mình làm được 4 job rồi, (khi mình làm job ở gpt nó chuyển sang trang task thì nó có thống kê nhưng vào trực tiếp site task thì k có gì :3
mỗi lần bạn add site vào nó sẽ bị mất như thế, chậm nhất 24h sau nó sẽ xuất hiện lại

lâu rồi mà bác :D giờ người cũ thì làm cứ làm, người mới làm giờ khó, cày acc level đã khó, giữ được acc còn khó hơn => newbie mà vào cái này xác định nản từ khâu cày acc
P/s: lục lại giờ mới nhớ :D
https://mmo4me.com/threads/huong-dan-kiem-tien-voi-site-task-crowdflower-cho-newbie.185178/
một thời cheat choác :cool:
bác ơi bên gpt em làm lỡ làm 1 job accuracy = 40% , nó k cho làm cái job đó nữa , có cách nào để chữa k bác ? mà cái gpt làm thế nào lên lv 2 vậy ????

bác ơi bên gpt em làm lỡ làm 1 job accuracy = 40% , nó k cho làm cái job đó nữa , có cách nào để chữa k bác ? mà cái gpt làm thế nào lên lv 2 vậy ????
ko có cách nào để chữa hết ! làm sai bị expell là đi luôn ! Chỉ có khi nó ra cùng job đó nhưng số id khác thì mới làm lại được ! site nào cũng như nhau , khi lên level 1 làm đủ 10 job thì lên level 2

ko có cách nào để chữa hết ! làm sai bị expell là đi luôn ! Chỉ có khi nó ra cùng job đó nhưng số id khác thì mới làm lại được ! site nào cũng như nhau , khi lên level 1 làm đủ 10 job thì lên level 2
em quên,em đang lv0 làm sao lên lv1 đây :D

em làm được 1 lúc rồi em thoát k làm nữa,1 lúc sau vào nó báo thế này là sao các bác :3 mới làm được 13/46 mà,sao nó báo maximum rồi :3

Attachments

161.3 KB · Views: 74

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week