Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

cái R4.1 này ảo lắm, mình tìm link cho nó,nó báo sai như thế này: đáp án của bạn là abc.com nhưng đáp án đúng là abc.com => sai =)) kiểu vậy đó

:( bác k onl sớm :( 2 hôm vừa rồi làm sai hết rồi :( giờ chỉ chờ cái job mới ra thôi :3
đây cái vừa ra:
id 843887
Community Question Answering (qatar Living-test2016-sample)
ôi mấy cái này phải dịch nghĩa nó ra rồi xem mấy câu trả lời có giúp ích gì cho câu hỏi ko ý, mấy câu này mỗi người có câu test khác nhau, em cũng làm sai tè le à 50:50 thôi mà task này có làm đúng cũng đc 1,2 cái là maximum, máy bác khỏi rớ mất công giảm accuracy

ôi mấy cái này phải dịch nghĩa nó ra rồi xem mấy câu trả lời có giúp ích gì cho câu hỏi ko ý, mấy câu này mỗi người có câu test khác nhau, em cũng làm sai tè le à 50:50 thôi mà task này có làm đúng cũng đc 1,2 cái là maximum, máy bác khỏi rớ mất công giảm accuracy
:( còn mấy cái tìm url R3.1 với 4.1 bác làm được k ? của em 1 cái làm được 100 task thi maximum,1 cái làm được 1 cái bị accurracy :(

:( còn mấy cái tìm url R3.1 với 4.1 bác làm được k ? của em 1 cái làm được 100 task thi maximum,1 cái làm được 1 cái bị accurracy :(
cái đó thấp quá mình lười làm, 10 câu mà đc 0.02, 0.03
bạn cứ dung2 nút search đầu tiên thôi còn mấy cái cuối khỏi dùng
hen xui nó sai cũng chả sao, task đó nó ko tính vào tổng accuracy

cái đó thấp quá mình lười làm, 10 câu mà đc 0.02, 0.03
bạn cứ dung2 nút search đầu tiên thôi còn mấy cái cuối khỏi dùng
hen xui nó sai cũng chả sao, task đó nó ko tính vào tổng accuracy
ý em là bác làm được nhiều k ý :p chứ em biết làm rồi :D 10 cái được 0.2 chứ có phải 0.02 đâu :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back