Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

maiantiem

Senior
Reactions
154
MR
0.000
cứ tưởng tích vào ô đó thì ticket mới active , k thì giống như cái dự thảo :) thanks bác nha, ======= trước bác tạo ticket mấy ngày thì nó support
cũng tùy đó, có cái chậm thì tuần là lâu nhất
nếu khoảng 1,2 ngày nó ko reply thì vào lại cái help center, click vào cái ticket vừa tạo đó reply tiếp cho nó, kiểu như: why it takes you so long? please respond.. chứ đừng tạo nhiều ticket cùng 1 vấn đề nha, nó ghét lắm
thế đó :d mà yên tâm đã completed rồi thì chắc chắn trước sau sẽ nhận đc tiền, đừng lo

chinhitpro

Banned
Reactions
1,259
MR
0.056
cũng tùy đó, có cái chậm thì tuần là lâu nhất
nếu khoảng 1,2 ngày nó ko reply thì vào lại cái help center, click vào cái ticket vừa tạo đó reply tiếp cho nó, kiểu như: why it takes you so long? please respond.. chứ đừng tạo nhiều ticket cùng 1 vấn đề nha, nó ghét lắm
thế đó :d mà yên tâm đã completed rồi thì chắc chắn trước sau sẽ nhận đc tiền, đừng lo
mà tết này em về quê , tức là nếu làm acc đó trên IP khác thì có làm sao k nhỉ

Trước cũng bị ticket 2 tháng nso trả cho 200$ 1 lần luôn mà ghét chuyển sang làm neobux rate cùi mía chút mf nhanh gọn, tuần này rút 17$ bên đó nó k hold
2tháng :mad::mad: nghe mà nản ghê .
em thấy task cf ở bên các site trung gian lúc nào cũng ít hơn so với trực tiếp.rate cũng thấp hơn nữa zzzz

theboyztran

Senior
Reactions
162
MR
0.000

Mà nó gửi theo hình thức có fee nữa mới ác

bitch không phải từ chửi bên nó đâu bạn , bên nước ngoài chửi giáo viên hay cha mẹ là bitch thì bọn nó cười thôi ( vì từ đó hay dùng cho việc giỡn nhiều hơn ) :D

Có lần mình bị thằng chủ tásk nó flag mất 2 tháng luôn , thằng chủ task nó không chịu mở cho mình nhưng năn nỉ dữ lắm cf mới mở lại dùm . À mà có job
Identify Violent Or Sexual Content In Short Videos bổ con mắt lắm nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week