Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

ngày xưa không thấy có cái level như giờ toàn làm ở site thôi
ah ra vậy, hì giờ nó có level, tính accuracy toàn bộ job, % job làm dc và job bị expelled rồi thì flag..bla bla linh tinh lắm
mà làm ngặt thế thì sẽ tồn tại đc lâu :D bọn admin nó cũng nice lắm hihi

Ôi cái thời lv3 25$ 1 ngày, bị dính 1 phát admin flag thế là khỏi được làm nữa :(:(:(
giờ lv0 lật đật mãi chẳng thấy task nào :confused:

mình đề nghị ai đang làm tasks mà biết cách làm thì lập 1 group rồi a e trao đổi cách làm

Cậu có acc nào level 2 - 3 nào dư sell k và giá bao nhiêu vậy? Có gì inbox nhé
Có vài acc nhưng để làm k bán bạn. Trước có bán giúp bà chị 1 lần mà trúng đợt CF nó quét chết acc thế là đủ chuyện. Giờ có thà acc nào k làm nữa thì đi dạo ăn servey cũng hơn 10$ rồi bỏ chứ k bán

sao lại bị admin flag vậy? :eek:
viết đoạn văn tiếng anh cho nó, cũng chẳng phải k pik tiếng anh, mà lười quá nên lên mạng bê đại một đoạn bỏ vào, ai ngờ thằng admin nó pùn pùn sao nó cho ăn flag luôn, mà cũng tại mình làm ẩu quá :confused:, sao rồi pm admin mãi nó cũng chẳng chịu remove nên thôi chịu :(:(:(

viết đoạn văn tiếng anh cho nó, cũng chẳng phải k pik tiếng anh, mà lười quá nên lên mạng bê đại một đoạn bỏ vào, ai ngờ thằng admin nó pùn pùn sao nó cho ăn flag luôn, mà cũng tại mình làm ẩu quá :confused:, sao rồi pm admin mãi nó cũng chẳng chịu remove nên thôi chịu :(:(:(
trời mấy cái task mà của chính chủ admin nó đưa ấy là ko làm ẩu đc đâu, bất quá đừng làm
mình giữ lv3 bí quyết là dù task mới ra mà rate cao cỡ nào mà xếp hạng ít sao mình ko bjo đụng vào, chờ bọn nó làm mà đc 2,5 sao trở lên mình mới nhảy vào hehe
2 nữa là ko hiểu là cũng ko bao giờ đụng

trời mấy cái task mà của chính chủ admin nó đưa ấy là ko làm ẩu đc đâu, bất quá đừng làm
mình giữ lv3 bí quyết là dù task mới ra mà rate cao cỡ nào mà xếp hạng ít sao mình ko bjo đụng vào, chờ bọn nó làm mà đc 2,5 sao trở lên mình mới nhảy vào hehe
2 nữa là ko hiểu là cũng ko bao giờ đụng
uh bởi z nghĩ lại cũng tiếc ghê, acc lv3 đang ngon lành cành đào, tại cũng do mình lười quá thôi, thấy task 1$ ngon ăn quá nên làm đại luôn :D thôi rút kn cày lại acc mới :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week