Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

Mình thành thật xin lỗi bạn chủ topic cũng như các bạn khác đã đọc những comment của mình liên quan đến việc thảo luận cheat choác trong topic này. Thật xấu hổ khi post những comment đó trên một diễn đàn trong sạch vững mạnh như MMO4ME, đặc biệt là trong box offers và topic này. Mình đã xóa tất cả các comment trên và chân thành xin lỗi một lần nữa.

Last edited:
Mình thành thật xin lỗi bạn chủ topic cũng như các bạn khác đã đọc những comment của mình liên quan đến việc thảo luận cheat choác trong topic này. Thật xấu hổ khi post những comment đó trên một diễn đàn trong sạch vững mạnh như MMO4ME, đặc biệt là trong box offers và topic này. Mình đã xóa tất cả các comment trên và chân thành xin lỗi một lần nữa.
;))

bán acc lv 3 chưa add paypal không flag đây :D

Last edited:
Tuần này có ai bị CF hold tiền nữa không?:)
tiền đã về an toàn rầu nhé

siêu quá , bày mình làm với :)
Làm cái này cần chút tiếng anh là được à bạn không khó đâu
Mà quan trọng giờ lên lv1 hơi khó vì ít jobs cho lv0
Còn nếu bạn đã lv1 cần giúp thì mình có thể chỉ cho bạn 1 vài jobs dễ làm sao để làm đúng luật và vượt qua đc quiz mod của nó nhé
Chứ cũng ko biết giúp gì hơn vì mình cũng chỉ có thế :p

hi , mình đọc hết page cũng hiểu sơ qua , đã reg 1 acc và waiting , nếu có cơ hội lên lv1 sẽ inbox bạn , thanks :D

Ai chỉ mình làm task Rate The Relevance Of A Search Result. với rate 0.1$ ngon quá mà không biết làm
tra google thì ra kết quả của bạn tammy.

Rate the Relevance of a Search Result in the Home Improvement Business
để xác định mức độ phù hợp giữa sản phẩm CF đưa ra với từ khóa tìm kiếm (qwery) , cần xem kĩ từ khóa và tên, loại sản phẩm

nếu từ khóa là 1 loại công cụ, máy móc... chung chung: shower (vòi tắm hoa sen), pulls (ngăn kéo), ...và sản phẩm là 1 loại vòi tắm hoa sen, 1 loại ngăn kéo, của 1 hãng nào đấy, bất kể màu sắc, vật liệu, kích cỡ, đều là perfect match.
ví dụ:
qwery: saw blades
Product Title:
Diablo 6-1/2 in. x 24-Tooth Framing Saw Blade-D0624R

chú ý: tên sản phẩm đã bao gồm từ khóa => perfect.

qwery: behr deck over
Product Title:
BEHR Premium DeckOver 1-gal. #PFC-63 Slate Gray Wood and Concrete Paint-500001
- hãng sản xuất: BEHR - match
- tên sản phẩm: DeckOver - match
=> perfect

nếu từ khóa có thêm vật liệu, màu sắc, hãng sản xuất, mà kết quả đưa ra lại dùng vật liệu, màu sắc, hãng khác => Relevant: Obvious Differences

nếu đúng vật liệu, màu sắc, hãng sản xuất, mà khác kích cỡ: Relevant: Small Differences

mn cho t hỏi giả sử đặt lệnh rút $ thứ 2 thì thứ tư nó có pay 0 ta, hay phải đợi sang thứ tư tuần sau. Có date/time cụ thể hạn chót đặt lệnh rút $ không nhỉ....

mn cho t hỏi giả sử đặt lệnh rút $ thứ 2 thì thứ tư nó có pay 0 ta, hay phải đợi sang thứ tư tuần sau. Có date/time cụ thể hạn chót đặt lệnh rút $ không nhỉ....
có nếu thanh toán của bạn k bị hold

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week