Có ai từng CẠO ĐẦU TRỌC chưa?

ko cần cạo trọc đâu bạn...để 2 3 phân... hồi lâu mình cũng để...na ná thế này nè..chơi cả lông mày :))

cạo thì cạo...sợ bòi j lìn :binhsua39::binhsua39:

Attachments

21.3 KB · Views: 11
theo mình cứ sống như bình thường đi, người cậu chia tay không đáng để cậu làm như vậy với lại, theo mình quan niệm của người việt nam nhìn mấy thằng cạo đầu koi nó như bọn du côn ấy. Rồi thời gian sẽ chữa lành vết thường lòng thôi ^^!

định làm đường tăng đi thỉnh kinh ah :m131:

vừa uống rượu về,phê lòi mắt vậy mà vẫn vô MMO đươc.hj lạ thật,thất tình rồi nhưng chưa bao giờ nghĩ cạo đầu.hj làm vậy là dại nếu tâm không tịnh :binhsua39:

cạo thằng nhỏ chứ chưa cạo trọc đầu bao h cơ mà thốn lắm :binhsua51:

Vì con nhỏ đó mà cạo đầu thì bác dở quá! :binhsua39: Không đáng bác à!

P/s: nên tu sửa nhan sắc mình lại, không nên nghe nhạc buồn, nhạc tình, xóa hết mọi thứ liên quan đến nó

Còn muốn cạo trọc thì khoảng nửa năm tới 1 năm thì tóc mọc lại nha, còn không muốn mọc thì trét mỡ bò lên! :binhsua41:

những người cao to mập mạp thì nên cạo , còn như con cá khô thì k nên , nhìn vừa giống thằng ăn cắp với thằng nghiện

Thớt này đọc những comment của mấy bác cười muốn khùng luôn..kaka.. =))=))=))
uppppppppppppppppp lên cho thớt nào..............................................................

những người cao to mập mạp thì nên cạo , còn như con cá khô thì k nên , nhìn vừa giống thằng ăn cắp với thằng nghiện

Đúng rùi đó, phải cỡ Phồng Tôm thì mới nên cạo.
Còn không thì cứ sống đúng với cá tính của mình đi. Thấy chủ thớt lập mấy topic xìu xìu ển ển hoài chắc cạo đầu xong ko dám ra đường gặp ai quá :binhsua51:

Last edited by a moderator:
:)),em 1m7,To rồi,cạo nhìn thoải mái phong cách hơn là để tóc :binhsua50:,cạo không phải là bợm,mà nhìn nó phong cách!
Cạo Đầu Là 1 niềm vui
Mà bị đánh vì cạo đầu là một nỗi buồn =))

lần đâu em cạo nè bác, mỗik hi co chuyện j bùn là em cho di lun
mấy hôm nữa chắc làm phát tiếp
:(

lúc bùn âu sầu bùn não

còn lúc vui thì rất kute, hoa lá đầy nguoi ^^

Last edited by a moderator:
Cũng mún làm 1 phát cho nó mát ... ngặt nỗi đang cưa em kia nên ko dám làm chuyện nông nỗi ... :binhsua51:

cạo xong rồi lấy cái khăn buộc như Phan Đình Tùng ấy giống ca sĩ phết

Đã từng cạo bắt chướng shaney ward. Nhìn như thằng nghiệng :)) ko đẹp như tưỡng. Thất tình sao phải cạo đầu ? Làm đẹp cua con khác bác ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week