có ai từng nghĩ về 3 vị trí top của pixprofit k nhỉ?

Nhiều nước khác cũng làm captcha ghê lắm.Đâu có mỗi VN.Nếu nước họ hợp lại thì top đấy dễ gì thây đổi.VN nhiều pro đánh solo và có 2 nhóm lớn có khi lên 4-5 cùng lúc đấy thôi.Dân VN có được bao nhiêu người đâu.Đâu phải nhiều người làm captcha.Việc các nước khác đứng top 1-2-3 là bình thường.2 nhóm lớn của vn hợp lại thử xem

Đúng là top 1 2 3 của Pĩ đã tồn tại rất lâu, không có sự thay đổi dù là một lần:
Brama

Krish

Mahab
2 vị trí còn lại lần lượt do VN nắm giử. Cũng không thật sự khó hiểu.. Mình không đưa ra nhận định chắc chắn đây là 3 nhóm ảo.. nhưng theo mình thì đây cũng giống như một hình thức treo mồi ( theo cách nói của dân chợ là Chim mồi) theo cách nói dân PR là Biểu Tượng.., Mình cũng thường dùng chiêu này cho các Event hay còn gọi là treo giải thưởng tuần hoặc tháng. Hay giải thưởng tết gì gì đó.... giải 4 5 6 hay KK thì có người lảnh, điều đó rất là bình thường :binhsua160:, nhưng 1 2 3 thường thì là ảo.. nếu không ảo thì muốn đạ dc đến mức đó thì bạn phãi bỏ ra một cái gì đó tương đương với giải thưởng ( cách VNG làm trong thời gian gần đây).. chiến lược này thường được các CFO dùng để thực hiện chiến lược hớt ván sữa thị trường nếu nhận định có nhiều cạnh tranh trong ngắn hạng, nhưng hiện nay Pix đang giử vị trí độc tôn trên thị trường nên cách này còn dùng được..., PIX sẻ không ngu gì mà thay đổi lên xuống, vì nếu thay đổi team, lên xuống hạng các team trên top 3.. sẻ đá bỏ chiến lược đằng sau đó của PIX là.. :binhsua162: :" Chúng nó thừa biết đây là ảo"... Nhưng các bạn có thấy đợt KM nào mà người ta không đổ nhau đi mua không... mặc dù biết chắc chắn 100% không bao giờ mình là người nhận giải I..( không nói đến vé số :binhsua168: vì lâu lâu cũng trúng 100K), thì PIX dựa vào tâm lý đó của các bạn, sự tò mò.. tâm lý chung thôi.. :" lập nhóm để tìm hiểu xem đó có phải là ảo hay không".. PIX sẻ nói:" Các bạn cứ yên tâm đây là Team thật, các bạn cứ đánh tốt sẻ nhận dc thành quả là TOP I II III).. nhưng như mình đã nói ở trên.. bạn phải bỏ ra cái giá ngang với giải thưởng mà người ta bỏ ra... hay lợi nhuận của tôi MAX thì thu nhập của a cũng MAX.. nhưng lợi nhuận của tôi và thu nhập của a là 1000/1-- số này là không ảo :binhsua149:...
Đây chỉ là nhận định cá nhân không phải là nhận định chung..anh em xem xong không ném gạch to.. ném nhỏ nhỏ thôi...

VietGroup-Thân

Mình lại thắc mắc liệu có phải asiandataservice xác định dự án pix sắp sập nên giảm giá unlimitted panel để hốt mẻ cuối :D
-------------------------------
chém gió thôi

2008~2012 :binhsua146:
@vietgroup CEO hay CFO :binhsua146:

Last edited by a moderator:
Mình lại thắc mắc liệu có phải asiandataservice xác định dự án pix sắp sập nên giảm giá unlimitted panel để hốt mẻ cuối :D
chém gió thôi[/QUOT]
do sự cạnh tranh khốc liệt của XD nên soft ASIA chả ai dùng nữa cậu àk ;;)

chém gió thôi[/QUOT]
do sự cạnh tranh khốc liệt của XD nên soft ASIA chả ai dùng nữa cậu àk ;;)
đúng rồi đó
mình có mua gói 5id về đề phòng nhưng vẫn dùng của XD :binhsua146:

đâu phải pix chỉ có dân Việt Nam làm không đâu...top 123 của các nước đông dân khác...có khi top 123 còn là 1 tập đoàn ......:binhsua146:

mình thì thấy là top VN chưa là cái đinh gì của mấy top 1-2-3 ,mình nghĩ team của VN chưa đủ lớn . chứ top 3-4 cứ cạnh tranh hoài sao các bạn ko nghĩ liệu top 3 họ đạt bao nhiêu code , tuy nó chỉ cách 1 hạng thôi nhưng sự bỏ xa thì liệu bạn có tưởng tượng ra ( có xem chứng khoán top 10 ko , top 1 với top 2 bỏ xa nhau bao nhiêu , hoặc chơi game ấy , top 1 bỏ xa top 2 là điều ko có gì lạ cả ) , nhiều khi top 3 nó gấp 3-4 lần thậm chí top 1 nó gấp top 3-4 chục lần . Đâu phải mỗi VN làm pix ko thôi chưa chắc dân capcha VN đông như các nước khác @@ . VN còn nhỏ lắm . . . hãy nên nhớ rằng mmo là của tất cả mọi người trên thế giới nên đừng suy nghĩ chung chung ở VN ko thôi mà hãy tưởng tượng ra TG , cứ tự kỉ VN là vô địch thì mình mãi yếu kém trong mắt nước bạn . . .

MOD ơi mạng em lag nên em lỡ edit lại làm bay luôn bài trước của em rồi giờ mod có cách nào undo giúp em không viết lại mệt lắm :( thôi vậy

[/COLOR]dù sao mình cũng mong có dịp nào để được kiểm tra. Giờ mình hy vọng ở team chị Nguyên. Mong rằng daithang voi 18 không gây chiến gì nữa. Giờ chị cố để dành tiền đến khi nào mà hầu hết anh em rảnh thì mở một Event 23k hoàng tráng nữa nhé(đôla lên chị cho 24 nghe =)). Đô la xuống chị... cứ giữ 23 nghe :)) ). Cách kiểm tra em đề xuất:

2 ngày nỗ lực liên tục. Chia lực lượng ra, ngày 2 có thể ít hơn ngày 1 chút xíu thôi nhưng cũng cần đảm bảo.

1. Nếu kỉ lục ngày 1 không là gì cả --> ảo vô cực. Miễn bàn!
2. Nếu ngày 1 thành công. Ngày 2 thất bại --> ảo có thách thức :)
3. Nếu 2 ngày thành công --> HAHA 90% là thật ( 10 % còn lại có thể Admin Pix còn thương tình hoặc nhậu xỉn suốt ngày chưa xoay xở j` kịp)

Để chắc chắn 10% còn lại thì thêm ngày thứ 3, thứ 4 --> chị Nguyên bán nhà & mem vào bệnh viện hết :))

Dù sao thì mọi chuyện cũng chỉ chờ ở túi tiền của chị :)) Thôi cứ chiến ngày mai ra sao thì ra vậy ;))

---------- Post added at 10:26 PM ---------- Previous post was at 10:24 PM ----------

Sợ Mod không undo được phần trước em viết ngắn gọn lại ý của em thế này. Nếu undo được Mod xóa phần này nhá. Bác nào nói 1,2,3 ảo có tên là Việt Nam vô địch cho em xem mặt cái. Các bác nhớ rằng Việt Nam 100wpm đã ít rồi còn thế giới trung bình 140wpm. Các bác lên typeracer mà xem. Đừng coi thường người nước ngoài quá. Trình độ Việt Nam chưa là gì đâu.

Mình chỉ nói 1 điều: Team lớn thì họ giữ quân và lực lượng gõ đều đặn. Giống như team daithang của chị Nguyên vậy, bao giờ cũng dẫn đầu Việt Nam. 18 hiện tại là thứ 2. Nếu daithang 5 thì 18 không có top còn daithang 4 thì 18 sẽ được 5. Còn những team như TypeTeam, Krish, Mahab quá thất thường, có ngày dẫn đầu, có ngày thứ 3, cũng có ngày mất hút. Nếu là team mạnh thực sự thì dù có rớt hạng 1,2,3 cũng xuống 4 chứ chẳng bao giờ rơi 1 phát mà cả 2 team Việt Nam vượt lên trên cả.

Mình chỉ nói 1 điều: Team lớn thì họ giữ quân và lực lượng gõ đều đặn. Giống như team daithang của chị Nguyên vậy, bao giờ cũng dẫn đầu Việt Nam. 18 hiện tại là thứ 2. Nếu daithang 5 thì 18 không có top còn daithang 4 thì 18 sẽ được 5. Còn những team như TypeTeam, Krish, Mahab quá thất thường, có ngày dẫn đầu, có ngày thứ 3, cũng có ngày mất hút. Nếu là team mạnh thực sự thì dù có rớt hạng 1,2,3 cũng xuống 4 chứ chẳng bao giờ rơi 1 phát mà cả 2 team Việt Nam vượt lên trên cả.
Chỉ có Typeteam là thất thường khi pix pay chậm thôi chứ Brama Krish Mahabteam rất ư là vững. Không thể nói chắc điều gì cả. Quan trọng là vị thứ 1,2,3.

Giờ bác nào pro Eng thì mail cho pix hỏi số code mỗi team ở 3 vị trí đầu đạt được là bao nhiêu? Nếu con số pix nói ra cao quá thì....tự hiểu. Còn nếu không cao lắm thì tập hợp các pro lại, trả mỗi pro 1k code=23k thì bảo đảm các pro sẽ nhảy vào ầm ầm. Đánh vượt số code đó xem cọi có vượt qua nổi top 3 không. Nếu ko được thì đúng là ảo rồi :))

Còn ko thì mail nó kêu nó show số code mà mỗi team trong top làm được trong ngày hôm đó (hiện số code ở phía bên phải của team).

Bảo nó show như vậy chúng tôi mới biết mục tiêu để phấn đấu, chứ để vậy chả biết phấn đấu tới đâu mới dc lên top 3. :))

chém gió thôi

Sao lại sập nhỉ?
Bọn pix nó nhận 1.x$/1k, trả cho ae ta 1$/1k, nó lời 0.x$/1k (x bét nhất là 0.5)
Việc của nó là gì? Chỉ lo quản lý, máy móc, server thôi.
Lời không là lời.
Sập sao được.

Giờ bác nào pro Eng thì mail cho pix hỏi số code mỗi team ở 3 vị trí đầu đạt được là bao nhiêu? Nếu con số pix nói ra cao quá thì....tự hiểu. Còn nếu không cao lắm thì tập hợp các pro lại, trả mỗi pro 1k code=23k thì bảo đảm các pro sẽ nhảy vào ầm ầm. Đánh vượt số code đó xem cọi có vượt qua nổi top 3 không. Nếu ko được thì đúng là ảo rồi :))

Còn ko thì mail nó kêu nó show số code mà mỗi team trong top làm được trong ngày hôm đó (hiện số code ở phía bên phải của team).

Bảo nó show như vậy chúng tôi mới biết mục tiêu để phấn đấu, chứ để vậy chả biết phấn đấu tới đâu mới dc lên top 3. :))
Do your best ,Dont worry :)) =))
Các bác biết câu trả lời rôi mà :))

Nếu show ra thấy:
Brama ∞
Krish ∞
Mahab ∞

các bác sẽ phấn đấu ntn ?? :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member