có ai từng nghĩ về 3 vị trí top của pixprofit k nhỉ?

Huyle

Junior
Reactions
189
MR
0.000
dù sao mình vẫn tin typeteam là team có thật, typeteam đã từng bứt được top 3 chẳng lẽ mình không thể nào bứt được ak? :(

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
1$/1kpic các bạn có thấy bèo ko
Nếu mình ở mỹ, anh, hoặc úc chắc sẽ chẳng bao h cạp, kiếm việc khác làm sướng hơn, lương cao gấp chục lần
1$/1kpic chỉ có những nước đang phát triễn như vn, malay, indo, lào ..v.v.. (gộp chung là Đông Nam Á) là làm nhiều thôi, vì $ quy ra đồng dù sao vẫn đủ sống
Tuy vn ko hơn ai nhưng mà so với malai, indo, lao ... thì SAO VN LẠI KO THỂ HƠN ???
mình thì vẫn giữ quan điểm top 1-2-3 là ảo
Nhưng lại hy vọng 1-2-3 là thật để group daithang dc hưởng bonus 25% cho xứng với công sức đã bỏ ra :m107:

vietgroup01

Newbie
Reactions
28
MR
0.000
1$/1kpic các bạn có thấy bèo ko
Nếu mình ở mỹ, anh, hoặc úc chắc sẽ chẳng bao h cạp, kiếm việc khác làm sướng hơn, lương cao gấp chục lần
1$/1kpic chỉ có những nước đang phát triễn như vn, malay, indo, lào ..v.v.. (gộp chung là Đông Nam Á) là làm nhiều thôi, vì $ quy ra đồng dù sao vẫn đủ sống
Tuy vn ko hơn ai nhưng mà so với malai, indo, lao ... thì SAO VN LẠI KO THỂ HƠN ???
mình thì vẫn giữ quan điểm top 1-2-3 là ảo
Nhưng lại hy vọng 1-2-3 là thật để group daithang dc hưởng bonus 25% cho xứng với công sức đã bỏ ra :m107:
Mình cũng đồng tình với ý kiến này.. vì du học sinh hiện nay mình điển hình tại AUS nha. nếu thiếu tiền sinh hoạt thì có thể làm việc bán thời gian như xếp hộp giấy, OSin bán thời gian ngày làm 6h quét dọn nấu nướng xong đi về... thường các bạn có thề kiếm được tư 800-1000AUS/month.. tương đuong mổi ngày khoản từ 30AUS thì đủ sống.. nhưng ờ VN mình mổi ngày kím 30$ thì khỏi lo nghỉ nhìu :binhsua168:

phew, hôm nay typeteam rớt hạng rồi, daithang mới vùng lên được :))

Việt nam còn đang phát triển, công việc này chỉ là làm thêm cho những người có trình độ và muốn có thêm 1 ít thu nhập thôi. Chứ những người bình thường gõ 1 phút 20-30wpm vào làm giỏi lắm tháng trên dưới 500 ngàn là cùng. 1$ đúng là hơi thấp mỗi năm nên tăng 0,1 hoặc 0,2 là được. Nếu cứ quất giá cao lên thì biết bao nhiêu thằng bỏ học, bỏ làm dựa vào đây để sống, cả đời nó đi spam thôi à? Thế chắc thế giới tràn ngập spam DDos nuốt chửng mạng internet luôn à? Ai mà nuôi cho nổi từng đó người? Đành vậy thứ gì cũng có giá và giới hạn của nó thôi. Chỉ có học sau này mới trở thành người ích lợi được!

Nếu 3 group huyền thoại kia mà là thật thì tốt quá :) còn nó mà là ảo thì hy vọng nó ảo có giới hạn thôi, hy vọng admin pix gõ vào con số thách thức nào đó vừa phải thôi để một ngày nào đó anh em còn vượt qua lãnh thưởng được chứ ADMIN KHÔNG MUỐN THƯỞNG thì quất vô cực luôn khỏi bàn, khỏi sửa hằng ngày gì cho mệt. Ngày mai ơi...

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back