Spotlight Có ai vào được admin Net Radium không ?

Vào đc bình thường rồi mà bà con !

Tình hình rất chi là căng, đến 20h30 tối nay mình làm net radium thì nó thông báo bảo trì nữa rùi, có ai bị vậy không:binhsua09:. Không biết net có chuyện gì mà bảo trì lần 2 vậy, hôm qua bảo trì xong off lead cũng ít nữa.:binhsua04:

dân ồn ồn, biết cũng offer, ko bít cũng offer, đua nhau cheat!----->Nguy cơ off sau này sẽ càng khó lead!

Chuẩn ko cần chĩnh. Mới đây acc Premium CPAlead của mình vẫn lead ầm ầm, hôm nay lead hơi khó, có những con lead 100% giờ ko còn lead bt như trước nữa . Buồn offer :binhsua22:

hix, vẫn đang hóng payment Radium... mọi người có rùi sao mình chưa có nữa nhĩ.... lại 1 đêm dài :binhsua27:

80% Radium, Blvd, Kisx sẽ ra đi mãi mãi thằng Kenvin nó trống cách đây 10 ngày rồi :((

haiz, sao lại cứ gieo rắc bi quan dzô đầu người khác thế nhỉ :((, nếu nó ra đi sao có những site khác đã nhận được payment còn mình thì chữa :binhsua18:....... thoy thì cứ nghĩ là chưa tới lượt mình cho vơi bớt nỗi sầu :binhsua22:

haiz, sao lại cứ gieo rắc bi quan dzô đầu người khác thế nhỉ :((, nếu nó ra đi sao có những site khác đã nhận được payment còn mình thì chữa :binhsua18:....... thoy thì cứ nghĩ là chưa tới lượt mình cho vơi bớt nỗi sầu :binhsua22:
Bác đợi em qua mĩ gặp thằng kevin rồi tới lượt bác nhé :))

Bác đợi em qua mĩ gặp thằng kevin rồi tới lượt bác nhé :))

ơ thế bác có payment chưa ???? hix, cheat mà pác, xác định tư tưởng trước roy`....hok có Radium, BLVD... thì ta cày SR + SonicAds...:binhsua15:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week