Tutorial có app paid ngay muốn trao đổi với bạn nào cũng có app như vậy !

Status
Not open for further replies.
chắc thớt ăn được đấy, thấy proff ngày hôm qua mà hehe

hôm nào cũng như hôm nào. cần thêm app để cho mem làm thêm thôi chứ nó vẫn ngon nhé !

Attachments

79.6 KB · Views: 79
ngay 50 vua lam vua choi nhe, ko biet lam thi rang ma tim toi nhe
pro ơi e cày nát cái cây iphone e tối đến giừo,ko cách nào vượt qua tường nó hêt,s hết chặn ngôn ngữ trình duyệt rồi đến chăn jip,rôi bi h chặn múi giờ,e phải làm sao đây

cau choi invest gioi ma, ko doc dc tieng anh a, token la app de nhat, no chi cai gi, minh lam cai do
híc nat hết rồi,mới qua offer nè pro ơi,mình vào nó chặ từ ip rồi đên ngôn ngữ,mình làm qua hết,bi h nó chặn múi giờ,mình ko bik cách cài cho qua,mặc dù mình đã đổi múi giờ rồi

híc nat hết rồi,mới qua offer nè pro ơi,mình vào nó chặ từ ip rồi đên ngôn ngữ,mình làm qua hết,bi h nó chặn múi giờ,mình ko bik cách cài cho qua,mặc dù mình đã đổi múi giờ rồi
lam invest dc nhieu ko cau, token ma ai dam chi, no co thua gi FMA dau

lam invest dc nhieu ko cau, token ma ai dam chi, no co thua gi FMA dau
nát rồi ăn nhìu mà chết cung nhìu pro ạ,nãy h hỏi pro qa yahô đó,khổ mãi,cài mãi vẫn dính múi giờ,mặc dù thay đổi mãi trong máy nó vẫn dính múi giờ 7 làm soa đây các thánh

nát rồi ăn nhìu mà chết cung nhìu pro ạ,nãy h hỏi pro qa yahô đó,khổ mãi,cài mãi vẫn dính múi giờ,mặc dù thay đổi mãi trong máy nó vẫn dính múi giờ 7 làm soa đây các thánh
reset lại máy rồi chọn region và language là US xem sao, mình ko pass dc con này, nó báo ip miết

reset lại máy rồi chọn region và language là US xem sao, mình ko pass dc con này, nó báo ip miết
bác chọn vpn đi opnen vpn,nếu bị dính đổi ip khác cái này mình cày qua mà bị dịnh múi giờ

bác nào fake dc cái DNS trên bluestacks ko giúp em vs :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,534
173,710
Latest member
thunderstorm

Most discussed of week