Event Cô ấy nhắm mắt hay mở mắt ???

Status
Not open for further replies.
thấy gì ghê đâu nhỉ, mất thì chắc là mở :confused:

cậu đọc hết phần thuyết minh chưa, tụi nó miêu tả hồi đọc thấy ghê vãi, tại đang ngồi 1 mình.:( Mà ngày xưa hay coi phim ma cà tưng của TQ nữa, nên tưởng tượng ra ghê hơn

Mắt MỞ, em đảm bảo luôn, em NHẮM mắt từ đầu tới cuối nên nhìn rất kĩ :D

mở mắt , mình chụp cùng nó nên mình biết mà

cậu đọc hết phần thuyết minh chưa, tụi nó miêu tả hồi đọc thấy ghê vãi, tại đang ngồi 1 mình.:( Mà ngày xưa hay coi phim ma cà tưng của TQ nữa, nên tưởng tượng ra ghê hơn
đọc mấy lần rồi :v

xem phim động còn sợ chứ hình này có gì đâu :confused:

đọc mấy lần rồi :v

xem phim động còn sợ chứ hình này có gì đâu :confused:
Đọc trong truyện Cưới ma của Chu Đức Đông sau đó xem lại sẽ thấy khác, mình ám ảnh bức hình này là từ câu chuyện đó. :(:(:(Chứ nhìn mỗi tấm hình nó ko có gì đáng sợ cả

sau khi bấm vào link thì mình không dám kéo xuống phía dưới nên cũng không nhìn thấy hình ảnh cô dâu như thế nào nhưng mà theo dự đoán của mình thì:
- Đây là 1 bức ảnh rùng rợn ( đang ở 1 mình nên chết cũng không dám xem :( )
- Nếu là ma thì chắc là vẫn mở mắt được còn mà là người chết rồi thì phải nhắm mắt
=> từ 2 dự đoán trên thì mình tổng hợp lại câu trả lời của mình là CÔ ẤY ĐANG NHẮM MẮT =.=

mở,chết khi treo cổ,mắt trợn ngược lên,hình như có cái ghế nhỏ để ngồi chứ ko phải đứng,vì ngón chân đang nhón,người sống ko có tư thế chân như vậy

cố gái mở mắt! mới đầu nhìn bức ảnh(chưa đọc nd bài) mình chỉ thấy bức ảnh có vẻ j đó hơi ghê ghê một chút thôi, mặc dù đám cưới nhưng nhìn bức ảnh giống kiểu đám ma ấy, :3, còn đọc nd xong thì mình tắt luôn,. tại đêm nay phải ở nhà ngủ một mình, mà mình lại k muốn bật đèn sáng cả đêm! :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,552
173,737
Latest member
Hvt121199

Most discussed of week

Most discussed of week

Back