Event Cô ấy nhắm mắt hay mở mắt ???

Status
Not open for further replies.
e zoom lên và đang cố gắng nhìn thì ở đừng sau nó hù 1 cái...và kết luận là mở mắt, đứng tim và té đái....

Cô ấy nhắm mắt. Mà hình như mở. Mà thôi cô ấy nhắm mở ko quan trọng. Quan trọng e mở mặt gõ rầm rầm mong cảrd dt mobi mai khuyến mãi rồi.

Chú rể đợp chai quá

hên quá..linh tính nên chưa coi..coi cmt để nhận xét z..cô ấy mở mắt

Đọc cmt xong éo dám kick vô link lun. Thôi đoán đại mở mắt đi :p

cô dâu này do lấy được chú rể đẹp trai nên quá "thung thướng" mà ra đi không nhắm mắt ( mở mắt ) vì chưa đc trải qua đêm tân hôn đó :confused:

qua 2phút e muốn ốp 1 viên gạch vào mặt thớt :mad:, tưởng ảnh vui ai ngờ khi zoom in. Giật mình, bộp, :confused: rơi chiếc ip6.... vừa ức vừa sợ..:confused:

mở,chết khi treo cổ,mắt trợn ngược lên,hình như có cái ghế nhỏ để ngồi chứ ko phải đứng,vì ngón chân đang nhón,người sống ko có tư thế chân như vậy
đóng cái cột vào đằng sau người để giữ xác dc thẳng mà cậu, mà tối rồi đang đói nữa xem xong hết dám xuống nấu mì gói ăn luôn hic, sợ :rolleyes: có ai đó sẽ dòm

mở mắt chứ. chết rồi nhưng để làm đám cưới được thì phải banh mắt ra + dùng chỉ khâu cố định lại cho nó mở :D

Vãi mấy bác, đọc xong làm em không dám đi vệ sinh vì sợ chắc ai đó sẽ nhìn :oops:
Không dám zoom kĩ nhưng theo suy luận + đọc bài báo thì chắc mà nhắm mắt :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,562
173,751
Latest member
kyuna

Most discussed of week

Most discussed of week

Back