Help Có bác nào chán GA không em trao đổi tí

jim_my_80

Junior
Reactions
39
MR
0.000
Em đang test cách cheat GA, nói thật luôn cho các bác khỏi soi mói. Em đã test thành công và vượt qua được bộ lọc của google adwords, giờ em muốn test sang GA. Nhưng để có acc GA thì em lại cần có website và cần có traffic vào website đó, mà nếu giờ em bắt đầu làm lại từ đầu thì nó mất thời gian lắm. Nên em nghĩ bác nào chán GA vì 1 lý do nào đó ( chơi mãi mà chẳng đủ tiền nên cũng chẳng cần thiết hoặc có nhiều acc GA quá mà không xài hết ) thì cho em mượn em test. Nếu không thành công thì anh em mình cũng vui vẻ, còn nếu thành công thì tiền đó là của các bác, các bác cho em ly cafe cũng được.

Ai có inbox cho em nhé

hehe thì em cũng test thôi mà, không được thì thôi chứ cũng có đặt nặng vấn đề gì đâu, chỉ yếu để giải đáp câu hỏi cho bản thân là có vượt qua được nó hay không thôi mà. Các bác cứ làm như em nói cheat là cheat được ấy mà đã nghĩ đến việc nó cấm vn rồi. Nếu chỉ 1 vài người của nước nào đó cheat, google phát hiện mà nó cấm cả nước đó không làm thì chẳng có nước nào được chơi GA cả. Vì ở đâu cũng có người đặt câu hỏi và mục đích như em cả thôi. Các bác đặt nặng vấn đề lên quá :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week