Có bác nào chiến vụ JD.com đêm qua k vào thảo luận nào :D

Status
Not open for further replies.
Mình mới đăng ký được acc ở đó xong. Nó có hiện ra danh sách sản phẩm khuyến mãi không?.
Sao hồi nãy ko đưa ref mình ref cho.
ref ở sign đó bác :D giờ có coupon 10$ bác vào xem gì tầm 11$ múc là vừa :D nhiều lắm, có cái usb 128GB hôm qua 9$ không mua đc, nay lên 10,03 $ nhập coupon vào thanh toán có 0,03$ thôi :D . danh sách thì bác vào http://en.jd.com/act/singles_day.html để xem, 3h chiều vn vào xúc, nhiều ref xúc đc nhiều, toàn 10,08$, trừ coupon còn 0,08$ ấy.

ref ở sign đó bác :D giờ có coupon 10$ bác vào xem gì tầm 11$ múc là vừa :D nhiều lắm, có cái usb 128GB hôm qua 9$ không mua đc, nay lên 10,03 $ nhập coupon vào thanh toán có 0,03$ thôi :D . danh sách thì bác vào http://en.jd.com/act/singles_day.html để xem, 3h chiều vn vào xúc, nhiều ref xúc đc nhiều, toàn 10,08$, trừ coupon còn 0,08$ ấy.
Cho mình xin coupon đc ko thế , ở đâu mình ko thấy nhể @@!

Mình đăng ký xong rồi, giờ diền ref đâu có được nữa.

biết thế hôm qa thâu đêm rồi reg :oops:

Đừng làm nữa mất công. Không hỗ trợ ship về Việt Nam, hic hic nãy giờ tuyển 1 đống ref mà chẳng làm được gì. Thím nào ăn được thì mình bán cái acc cho.

Đừng làm nữa mất công. Không hỗ trợ ship về Việt Nam, hic hic nãy giờ tuyển 1 đống ref mà chẳng làm được gì. Thím nào ăn được thì mình bán cái acc cho.
có món ship có món thì avalible, bác đọc kỹ vào, phí ship qua hải quan là 20- 50 ngày, nó nói trong khoảng đấy, vào VN rầu thì 3 - 7 ngày tới tay người nhận bằng các dv ship trong nước . những món của tụi nga nó chả k hỗ trợ ship về VN :D
cho hỏi coupon 5 cent khi nào thì dùng được mấy bác!
tiếng rưỡi nữa bác :D

có món ship có món thì avalible, bác đọc kỹ vào, phí ship qua hải quan là 20- 50 ngày, nó nói trong khoảng đấy, vào VN rầu thì 3 - 7 ngày tới tay người nhận bằng các dv ship trong nước . những món của tụi nga nó chả k hỗ trợ ship về VN :D

Bác vào xem lại đi, trong list của nó ko có VN nên ko ship được. Thôi thì thím nào ship được thì mình bán acc cho. Hehe

Thảo nào nãy giờ định mua cái tai nghe mà chả có chỗ nhập coupon , ko biết ship qua japan đc ko nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week