Help Có bác nào chuyển eth để nhận gpn coin từ đợt airdrop k nhỉ ?

dtthhoanglong

Senior
Reactions
55
MR
0.057
Hôm nay, mình có nhận được mail từ thằng GPN yêu cầu gửi cho nó 0.009 eth để làm phí chuyển gpn coin và bonus cho mình 18 gpn . Con này mấy bác đánh giá nó ntn nhỉ ? 1 lần 0.009 eth mà làm hơn trăm acc thì cũng kha khá phí. Con này có đảm bảo lên sàn k nhỉ? Thấy nó để binance và cả poliniex mà nhìn site thì hơi củ chuối quá. :v

nhìn web cùi lắm bác ... bỏ thôi :rolleyes: ..... lên Bittrex + Binance thì chỉ có trong mơ :D

nhìn web cùi lắm bác ... bỏ thôi :rolleyes: ..... lên Bittrex + Binance thì chỉ có trong mơ :D
vâng bác, thằng này chuẩn scam rồi. Vào bảo nó phí cao và scam thì nó chả thèm giải thích mà xóa luôn comment trong telegram. Mấy thằng khác nói giá và fee thì tỏ thái độ bực bội.

không biết thật giả thế nào nhưng gửi cả pass không mã hoá về mail là em không ưa rồi!

Nó bảo là sẽ gửi trả lại số eth mình gửi cho nó , nhưng check ví nó thì chỉ thấy gửi vào , ko thấy nó gửi lại :confused:

Nó bảo là sẽ gửi trả lại số eth mình gửi cho nó , nhưng check ví nó thì chỉ thấy gửi vào , ko thấy nó gửi lại :confused:
nó bảo là gửi lại bằng gpn coin chứ k phải gửi lại là eth về mà bác. Mà thằng này chả dám chơi. Phí cao vãi đái. Nó giải thích là bảo mật mợ gì đó. Đi qua 3 cửa nên phí cao.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week