Có bác nào Pro Youtube với GA cho em hỏi với

tiptazoc

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Mình mới tập chơi GA.
Ban đâu úp vài cái clip lặt vặt tự quay ở trường để kiếm view cho đăng ký GA dễ dàng hơn.
Mình đã đăng ký được GA thành công, bây giờ bắt đầu chiến bằng cánh reupload. mình mới down thử vài clip từ youtube về edit cắt trước cắt sau ráp lại rồi làm 1 cái intro cho nó lạ lạ nữa,nói chung là xáo trôn lại cái clip down trộm ở trên youtube về.
Nhưng khi up lên thì cứ bị lỗi này lỗi kia. Cụ thể là lỗi "nội dung của bên thứ ba: gì gì đó". và bây giờ là lỗi " video bị chặn ở một số quốc gia". Vậy nên cái biệu tượng kiếm tiền trên youtube nó không hiện lên. Khi mình xem clip thì vẫn thấy quảng cáo của GA hiện lên
Bác nào pro chỉ mình để không bị mấy cái lỗi này với. chứ bị lỗi miết nó baned acc mình lun quá.
Khi down về mình đã dùng phần mềm MD5 Hash đển change cái MD5 gì của youtube lun rồi.
Cho mình hỏi 1 vấn đề nữa là, biểu tượng kiếm tiền của youtube không hiện lên nhưng quảng cáo GA vẫn hiện thì lúc có người click vào quảng cáo mình có được tiền không vậy.

Thanks các pro trước nha. À mình up luôn cài hình lỗi kênh của mình này.

Attachments

201.4 KB · Views: 107
Quảng cáo vẫn hiện và nếu có người click thì tiền về tay chủ quản nhé( tác giả bài hát, tác giả clip blah blah )

còn muốn ko bị thì chắc vào Net ( Mình nghĩ thế )

Quảng cáo vẫn hiện và nếu có người click thì tiền về tay chủ quản nhé( tác giả bài hát, tác giả clip blah blah )

còn muốn ko bị thì chắc vào Net ( Mình nghĩ thế )
Không có cách nào khắc phục hả bác. Mình post lại clip mình tự quay để test thì thấy bình thường, mọi thứ oki hết..
Thường thì chơi reupload mình chỉ cần edit lại video cho khác với video gốc là được hay còn phải làm gì để youtube không phát hiện ra nữa bác.

Không có cách nào khắc phục hả bác. Mình post lại clip mình tự quay để test thì thấy bình thường, mọi thứ oki hết..
Thường thì chơi reupload mình chỉ cần edit lại video cho khác với video gốc là được hay còn phải làm gì để youtube không phát hiện ra nữa bác.
Mình chịu thôi bạn tìm xem có Net nào ko mà vào giờ up lên hay bị ! với bên thứ 3 lắm :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back