có bác nào tổ chức off ở Hà Nội

Cho mình đăng ký 1 suất offline , newbie mới tập tững chơi mmo mong được học hỏi 1 chút kinh nghiệm của các pro mmo4me :)

Long Nguyen :cool:.Riêng thím này phải mời rượu.Mà đợt này phải mời bằng được thachthao đi mới được :D.
Khi nào @thachthao tham gia off, mình sẽ đặt vé khứ hồi ra HN liền :cool:
@thachthao lên tiếng đi em.
@thachthao đi thì mình cũng đi :))
Cám ơn tất cả mọi người vì đã quan tâm, :D :D :D
Nhưng hiện giờ vì lý do sức khoẻ do đang ốm nghén ko tiện đi lại, áh nhầm, vì lý do công việc và đang thi ko thu xếp đc thời gian tham dự nên xin phép hẹn mọi người vào dịp sau :oops::oops::oops:
Chúc mọi người đi off vui vẻ nha, :p:p:p

Nhưng hiện giờ vì lý do sức khoẻ do đang ốm nghén ko tiện đi lại, áh nhầm, vì lý do công việc và đang thi ko thu xếp đc thời gian tham dự nên xin phép hẹn mọi người vào dịp sau :oops::oops::oops:
@thachthao em không đi thì các mem khác xin rút hết kìa.

sau stt này dự là có cơ mem sốc :D

chứ mà cùng ở nhà đấy, nhưng mà có sờ thấy nhau đc ko :))
kiếm được cô vợ cùng chí hướng thì còn j bằng. chúc mừng bác.

bác lại hiểu nhầm ý em rồi, ý em nói là cậu traidaohoa1234 với thạch thảo ấy, cùng ở nhà nhưng ngụ ý em là ko cùng ở một nhà thì có sờ thấy nhau không? :)) bác @tuananh85 bác chắc vợ con rồi chứ ?
:rolleyes: trời ơi là trời , bác làm iêm cười tỉnh cả ngủ , like bác 1 nhát

bác lại hiểu nhầm ý em rồi, ý em nói là cậu traidaohoa1234 với thạch thảo ấy, cùng ở nhà nhưng ngụ ý em là ko cùng ở một nhà thì có sờ thấy nhau không? :)) bác @tuananh85 bác chắc vợ con rồi chứ ?
làm cái nghề MMO này khó lấy vk quá bác ạ.
:rolleyes: trời ơi là trời , bác làm iêm cười tỉnh cả ngủ , like bác 1 nhát
Lại thêm 1 mem nữ nữa à @yuyuna

bác chưa có vợ thật ah, em kém bác 2 tuổi. Bác có $ rồi thì bỏ mmo thời gian đi kiếm vợ rồi về làm tiếp, vừa ôm vk vừa làm phải thích ko :)) e cũng chửa có ng iêu ko biết 2 năm sau em có tiến bộ hơn bác ko :))
anh đang tính bỏ MMO để lấy vk. Haynhờ @thachthao giúp xem có cô bạn nào hiểu được nỗi khổ của dân MMO thì giới thiệu cho 1 em để còn có vk.

:rolleyes::rolleyes::rolleyes: có vẻ các cậu còn trẻ nhở , thix lái máy bay bà già thì để tôi giới thiệu cho 88 đổ xuống thôi nhé :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Có off thì inbox một tiếng nhé . Ở Khâm Thiên !

off cũng hay đó nhưng nên nêu rõ nội dung off , chứ off để nhìn cái mẹt và rượu gạo với chém gió linh tinh thì tốt nhất up facebook lên coi cái mẹt là được rồi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week