có bác nào tổ chức off ở Hà Nội

Xác nhận cho em @thachthao là bận việc nhé, vừa việc văn phòng vừa thi, lại còn kèm đứa cháu nhỏ nhà bác chủ nhà trọ học lớp 1 và vừa capt vừa reg mail thuê cho mấy đại gia trong forum, vì quá tham công tiếc việc đến thời gian ngủ còn ít ỏi chứ rất muốn đi off cùng mọi người mà chắc ko sắp xếp đc trong đợt này, nên các bác thông cảm cho em ý nha :oops:
ps: 2chị em trước trọ gần chỗ nhau thân nhau hơn chị em ruột nên mình biết rất rõ về thachthao

Xác nhận chị Vân đây đang rất rảnh rỗi nhé. Ngoài việc hàng ngày cho con bú ra thì mọi việc gia đình, cơm nước đều do 1 tay chồng lo hết nên bả cứ suốt ngày ôm con xong ngồi mọc rễ ở laptop thôi (chắc đang bận tán trai :confused:).

Nên quyết định cho hoanvan làm chủ xị ofline đi, còn thachthao 24/24 đều bận rộn nên ko đi đc đâu, mấy bác có j nhờ hoanvan xin chữ ký thachthao giùm cho đỡ trông mong nhé :D:D:D:D

Ở khu vực nào đông ae thì off ở đấy nha, tại nhà 1 ai đó càng tốt , ngại quán xá lắm :), uống nước lọc không cũng ok, off lên bàn về tên nhóm , và tham khảo ý kiến thành viên về từng lĩnh vực MMO , phê quá lên có thể comment hơi vô trách nhiệm mọi người thông cảm , newbie lên cũng không nhận chức trách gì cao sang lắm ...hoho

Em Thảo đợt này bận thì thôi, tha cho em nó các bác, các chú ạ. Đợt sau fạt em gấp đôi vậy :p, mấy anh em đực rựa cứ ọp ẹp dần cho quen nhau, lần sau cứ thế mà triển thôi :p. Gặp gỡ giao lưu thường xuyên nó cũng giảm thiểu rủi ro bị ăn cam ăn quýt hơn ý :p. Ko nhất thiết fải quán xá cao sang, cứ trà đá guitar cho nó đơn sơ mà ấm áp tình người :D

mềnh ở khu Thanh Trì, gần quán nhạc guitar sống : Thềm xưa, có band nhạc Lãng du nổi tiếng số 1 vệt nam vè dòng nhạc flamenco đó ^^, các cụ offline thì về đó hé ^^

Eo bác đóng BH 20 chai lực thế bác đứng ra làm chủ sòng em ủng hộ 2 tay chứ em âu có xiền âu mà tổ chức cho anh em được bác :confused:
ae off là tiền đóng gạo góp ngồi chém gió vs nhau mà chứ có phải 1 ai chi tiền đâu. Bác mode uy tín kêu gọi hợp lý hơn. E có hiểu mô tê gì đâu chỉ đóng để làm ăn thôi.

Lên :)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week