Có bạn nào đã bị tình trạng này chưa cho mình hỏi tí ?

Status
Not open for further replies.
Reactions
962
MR
0.307
đang gõ 3 ID thì 1 ID tự nhiên loading , mình thoát soft và vào web đăng nhập ID loading đó thì nó báo sai pass , vào chủ group kiểm tra thì vẫn bt và ID đó vẫn còn trong group , mình đã dùng mail lấy lại pass đc rồi nhưng mình muốn hỏi là tình trạng này là do lỗi của pix hay là do hacker

minhtansmack

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Theo kinh nghiệm của mình thì tình trạng nãy cũng là bình thường thui cậu ah. Nếu cậu thoát soft thì hãy đợi 3-4 phút gì đó rùi hãy login vào lại, là bình thường cái này ko có vấn đề gì cả, mình làm cũng hay bị vậy :binhsua120:

Theo kinh nghiệm của mình thì tình trạng nãy cũng là bình thường thui cậu ah. Nếu cậu thoát soft thì hãy đợi 3-4 phút gì đó rùi hãy login vào lại, là bình thường cái này ko có vấn đề gì cả, mình làm cũng hay bị vậy :binhsua120:

mình hiểu ý bạn nhưng cái đó là try login to later , còn của mình là báo sai pass , với lại cả tiếng sau mình mới đăng nhập lại mà sai hoài nên mình mới dùng mail để lấy pass lại , chẳng hiểu là do pix hay là mình gặp hacker nữa mà nếu là hacker sao nó lấy trúng cái id cùi có 16k code đã vậy lấy xong ko rời group để đó luôn

hisoping

Senior
Reactions
146
MR
0.000
ko phải bị hack trước cũng từng bị hồi đó pix nó ko cho reg acc với lấy lại pass luôn. May hết tuần nó mở lại thì lấy lai pass vẫn BT.

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
cái này mình từng bị
nó bảo sai pass chứ ko phải log in later thì nói làm j
Mình cũng dùng mail lấy lại pass >< Chẳng hiểu bị j ><

Thực ra cái này là do bạn đăng nhập nhiều lần vào acc trong một thời gian là bị vậy đó. Đây là cơ chế bảo mật của các site lớn, chẳng hạn như google, yahoo .. bạn đăng nhập nhiều acc hay tạo nhiều acc trong một thời gian là nó không cho đăng nhập nữa và báo sai pass. Bạn chỉ việc đợi 1 thời gian, hoặc tắt trang ấy vào lại là được !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week