Có bạn nào muốn hợp tác làm ăn tại TP. HCM, HN,... ko nhỉ?

Status
Not open for further replies.

BuyLR

Senior
Reactions
701
MR
0.441
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bạn.

Nếu bạn chưa có công việc làm, mong muốn kinh doanh, trở thành sếp thay vì làm nhân viên..hay đơn giản bạn muốn làm giàu, mức lương tăng dần thì hãy đọc tiếp.

Chẳng là cty mình mới thành lập, mở tại Vinh, Nghệ An nên thị trường nhỏ, khách hàng cũng ít. Mà nhân lực và kinh phí cho một cty mới khởi nghiệp chắc các bác cũng biết. Muốn mở rộng thị trường ra các thành phố lớn, đặc biệt là Hà Nội, HCM.

Ngành nghề: Thiết kế website, SEO,..

Tương lai sẽ bổ sung thêm phần mềm, xây dựng các phần mềm quản lý cho bệnh viện, bán hàng, các ứng dụng, dịch vụ tiện ích khác...tiến tới đa dạng hóa dịch vụ.

Mà đa dạng hóa dịch vụ sẽ giúp cty tiếp cận hơn với mọi khách hàng dù nhu cầu của khách hàng là. Hiện tại mới chỉ có thiết kế website, mình muốn tập trung phát triển cái này trước đã.

Bác nào mong muốn hợp tác làm trưởng văn phòng đại diện thì inbox, trao đổi thêm nhé.

Yêu cầu:
* Có máu kinh doanh và có số vốn nhất định để mở văn phòng
* Ở trong thành phố hoặc có thể vào thành phố để làm việc.
* Chỉ hợp tác với các bác inh năm 91 trở về trước, tức 7x.8x, 9x (bao gồm 90 và 91 thôi).
* Có thời gian rảnh fullt-time để có mặt tại văn phòng, điều hành chi nhánh.

Chưa có kiến thức mình sẽ cung cấp tài liệu, kỹ năng kinh doanh, website. Công việc của bạn chỉ là quản lý nhân viên, điều hành kinh doanh. Lương thì khủng nếu bạn có tài, có đầu óc kinh doanh :)

Chi tiết sẽ trao đổi cụ thể, bác nào có hứng thú thì inbox facebook nhé: https://www.facebook.com/anhlt37

Không phải huy động vốn đây là hợp tác làm ăn, mình củng có đả động gi đến việc "kêu các bạn gửi tiền cho mình để blah, blah,..rồi sau đó mình sẽ hứa blah, blah..." đâu nhỉ.

Đã là làm kinh doanh thì cần có vốn, đã gọi là hợp tác thì các bạn cũng phải cần có cái gì đó, chứ làm ăn mà ko có vốn thì giờ thiên hạ ai cũng giàu rồi, không bỏ sức (hoặc bỏ tiền hoặc cả 02) thì làm sao thành công:)

Vấn đề nằm ở chỗ do mình cty mới thành lập (được vài tháng thôi) nên số vốn rất ít ỏi mà thị trường ở HN và HCM rất lớn tiềm lực chưa đủ để vươn tới 2 điểm đó nếu biết tận dụng và có chính sách, dịch vụ, báo giá phù hợp, có đầu óc kinh doanh sẽ làm ăn được. Mình muốn hợp tác chia sẻ cơ hội này cho bạn nào thấy và nhìn được cơ hội nằm trong đó.

Số vốn để các bạn đầu tư vào mở văn phòng, phát triển chi nhánh, bên mình hỗ trợ 1 phần, các bạn 1 phần (tỷ lệ phần này sẽ thương lương sau, và nó sẽ tỷ lệ với mức ăn chia doanh thu được hưởng) từ chi nhánh. Tiền của các bạn và các bạn giữ, các bạn tự quyền mua gì, sắm gì miễn sao phù hợp thấy nên chi được

P.S: Các bạn nên chín chắn trước khi nhấn nút Post Reply nhé, vẫn biết đây là diễn đàn nhưng đừng vạ đâu nói đó, nếu thật sư muốn làm ăn, nhìn thấy cơ hội kinh doanh và có thắc mắc thì inbox hỏi, không ai thu phí khi các bạn hỏi cả, biết đâu sau khi giải đáp hết thắc mắc chúng ta lại có cơ hội hợp tác thì sao?

Mình chỉ tiết lộ vậy thôi, còn các thắc mắc, vẫn inbox để mình trả lời nhé.

Cám ơn các bạn đã up dùm topic của mình :)

Còn nếu topic vi phạm rule diễn đàn thì đầu tên mình xin lỗi, các MOD của box có thể xóa, không sao cả, member vs mod đều bình đẳng, luật đã có cứ thế mà làm, mình thấy topic ko vi phạm rule, thấy nội dung ko vi phạm rule thì mình post lên đây. Và mình sẽ không lập topic này lần 2.

Last edited:
Không biết gì về seo web ... Có dc ko nhỉ . Ở qui nhơn chắc ko dc rồi

Không biết gì về seo web ... Có dc ko nhỉ . Ở qui nhơn chắc ko dc rồi
Được cả bạn, trừ Nghệ an ra, còn các tỉnh còn lại đều OK nhưng tốt nhất là ở thành phố, chứ ở huyện, xã nhu cầu ít lắm.

chi tiết thế nào bác , bác ở ngoài HN ta có thể cafe 1 buổi :)

Last edited:
skype trao đổi nhe bác, em ở TPHCM.

vốn cần bi nhiu nhỉ

sao ko nói rõ ràng ra mấy vấn đề

- làm đại lý là kiếm kh cần làm web, seo.. j đó cho bác ak?
- bỏ ra số vốn làm j? có giống đóng tiền cọc như Multi-Level Marketing k?
- muốn mở văn phòng kd phải đăng ki' này nọ đấy

Ps: đọc thấy quản lý nhân viên nghe quen quen, ko bít là... ntn o_O

có phải THIÊN NGỌC UY MINH xuất hiện mmo chăng ? hay tài khoản staff member bị hạck chăng ? hay tôi đang mơ chăng :confused::confused::confused::confused:

có phải THIÊN NGỌC UY MINH xuất hiện mmo chăng ? hay tài khoản staff member bị hạck chăng ? hay tôi đang mơ chăng :confused::confused::confused::confused:
Mod thật đó bạn thấy ông này đăng chủ đề này cũng 3 lần rồi ! em nghĩ topic kiểu huy đông vốn này nên banned mod này làm gương
Chắc em nghĩ mod chắc éo bị banned như mem thường
Hôm bữa mới hỏi sơ sơ về reg vps cũng bị TunVit banned 3 ngày bị hazz thật :D:D:D:D bỏ vốn làm quản trị viên dễ nhĩ haha Lương Khủng

Không phải huy động vốn đây là hợp tác làm ăn, mình củng có đả động gi đến việc "kêu các bạn gửi tiền cho mình để blah, blah,..rồi sau đó mình sẽ hứa blah, blah..." đâu nhỉ.

Đã là làm kinh doanh thì cần có vốn, đã gọi là hợp tác thì các bạn cũng phải cần có cái gì đó, chứ làm ăn mà ko có vốn thì giờ thiên hạ ai cũng giàu rồi (và cũng chẳng có topic kêu gọi hợp tác này, "hợp tác" các bạn nhé), không bỏ sức (hoặc bỏ tiền hoặc cả 02) thì làm sao thành công:)

Vấn đề nằm ở chỗ do mình cty mới thành lập (được vài tháng thôi) nên số vốn rất ít ỏi mà thị trường ở HN và HCM rất lớn tiềm lực chưa đủ để vươn tới 2 điểm đó nếu biết tận dụng và có chính sách, dịch vụ, báo giá phù hợp, có đầu óc kinh doanh sẽ làm ăn được. Mình muốn hợp tác chia sẻ cơ hội này cho bạn nào thấy và nhìn được cơ hội nằm trong đó.

Số vốn để các bạn đầu tư vào mở văn phòng, phát triển chi nhánh, bên mình hỗ trợ 1 phần, các bạn 1 phần (tỷ lệ phần này sẽ thương lương sau, và nó sẽ quyết định tỷ lệ mức ăn chia doanh thu được hưởng) từ chi nhánh. Tiền của các bạn và các bạn giữ, các bạn tự quyền mua gì, sắm gì miễn sao phù hợp thấy nên chi được

P.S: Các bạn nên chín chắn trước khi nhấn nút Post Reply nhé, vẫn biết đây là diễn đàn nhưng đừng vạ đâu nói đó, nếu thật sư muốn làm ăn, nhìn thấy cơ hội kinh doanh và có thắc mắc thì inbox hỏi, không ai thu phí khi các bạn hỏi cả, biết đâu sau khi giải đáp hết thắc mắc chúng ta lại có cơ hội hợp tác thì sao?

Mình chỉ tiết lộ vậy thôi, còn các thắc mắc, vẫn inbox để mình trả lời nhé.

Cám ơn các bạn đã up dùm topic của mình :)

Last edited:
nghĩ sao vào HCM nhỉ, , thiết kế web trong HCM nhiều hơn NẤM sau mưa nữa, ngày 8-9 cuộv gọi

Chắc ở Vinh dịch vụ thiết kế web, SEO, web App, mobile App... còn ít, chứ các tỉnh khác thì nhiều lắm rồi.
Nếu cậu làm chuyên cái này ko khả thi lắm đâu.
Trước cũng vì nghề web bèo bọt nên mình mới bỏ nghề, giờ thay vì code web đau đâu ( fix lỗi, làm theo yêu cầu khách hàng, tốn thời gian, mất ngủ, OT suốt )
Thay vì đó thì giả như cậu làm 1 đội viết web rồi SEO lên chiến Google Adsense hoặc CPM sẽ tốt hơn nhiều

Dự định tương lai mình cũng sẽ về Vinh, vì đó là quê nhà, nhưng chắc nghề web thì tạm để sang 1 bên làm đam mê thôi

Chào các bạn.

Nếu bạn chưa có công việc làm, mong muốn kinh doanh, trở thành sếp thay vì làm nhân viên..hay đơn giản bạn muốn làm giàu, mức lương tăng dần thì hãy đọc tiếp.

Chẳng là cty mình mới thành lập, mở tại Vinh, Nghệ An nên thị trường nhỏ, khách hàng cũng ít. Mà nhân lực và kinh phí cho một cty mới khởi nghiệp chắc các bác cũng biết. Muốn mở rộng thị trường ra các thành phố lớn, đặc biệt là Hà Nội, HCM.

Ngành nghề: Thiết kế website, SEO,..

Tương lai sẽ bổ sung thêm phần mềm, xây dựng các phần mềm quản lý cho bệnh viện, bán hàng, các ứng dụng, dịch vụ tiện ích khác...tiến tới đa dạng hóa dịch vụ.

Mà đa dạng hóa dịch vụ sẽ giúp cty tiếp cận hơn với mọi khách hàng dù nhu cầu của khách hàng là. Hiện tại mới chỉ có thiết kế website, mình muốn tập trung phát triển cái này trước đã.

Bác nào mong muốn hợp tác làm trưởng văn phòng đại diện thì inbox, trao đổi thêm nhé.

Yêu cầu:
* Có máu kinh doanh và có số vốn nhất định để mở văn phòng
* Ở trong thành phố hoặc có thể vào thành phố để làm việc.
* Chỉ hợp tác với các bác inh năm 91 trở về trước, tức 7x.8x, 9x (bao gồm 90 và 91 thôi).
* Có thời gian rảnh fullt-time để có mặt tại văn phòng, điều hành chi nhánh.

Chưa có kiến thức mình sẽ cung cấp tài liệu, kỹ năng kinh doanh, website. Công việc của bạn chỉ là quản lý nhân viên, điều hành kinh doanh. Lương thì khủng nếu bạn có tài, có đầu óc kinh doanh :)

Chi tiết sẽ trao đổi cụ thể, bác nào có hứng thú thì inbox facebook nhé: https://www.facebook.com/anhlt37

Còn nếu topic vi phạm rule diễn đàn thì đầu tên mình xin lỗi, các MOD của box có thể xóa, không sao cả, member vs mod đều bình đẳng, luật đã có cứ thế mà làm, mình thấy topic ko vi phạm rule, thấy nội dung ko vi phạm rule thì mình post lên đây. Và mình sẽ không lập topic này lần 2.
Cho cái địa chỉ cty xem với bác . Em cunhz ở vinh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week