Có cách nào Bỏ Thuốc lá không nhỉ?

Hút thuốc phiện :binhsua15:
Đùa thôi cách tốt nhất để bỏ thuốc lá là bạn hãy hút thuốc lào .

=)) =)) uppp cho 1 câu trả lời chính xác bác chủ thear thử chuyển qua dùng thuốc lào xem sao em nghĩ là sẽ bỏ đc thuốc lá :D Chúc bác mau bỏ đc thuốc lá và sớm nghiện thuốc lào :)) :binhsua01:

muốn bỏ thuốc lá mà tự thân bạn ko đủ ý chí quyết tâm thì chỉ có cách nghiện 1 thứ khác thay vào đó là thuốc lào . mình bỏ được thuốc lá là nhờ thuốc lào rồi từ từ bỏ thuốc lào h thì lúc nào cafe thích thì hút ko thì thôi ko còn phụ thuộc vào nó nữa

Tôi đã từng đọc rất nhiều sack báo liên quan đến cái thuốc ! Và cũng đã cai thành công -
Có 2 cách để cai,

1. là bạn phải tránh xa môi trường thuốc là ra ! Những lúc bạn thèm thì bạn lên ăn 1 cái gì đấy cho nó qua cơn thèm thuốc
2. Bạn phải ý chí quyết tâm chiến đấu với cơn nghiện - hơi vật vã tý thôi

Ý chí sẽ giúp bạn vuợt qua tất cả chúc bạn thành công ! :binhsua03:

moi khi them thuoc bac thu xem jav chac se het them

chắc không thể bỏ được trừ khi mình làm việc chân tay thôi , ngoài đi làm tập thể hình thì ngày hút có vài 3 điếu còn ngồi ở quán nét thì hút 2 bao 1 ngày là chuyện thường
Cảm ơn các bác đã share :p

Kinh nghiệm thực tế từ bản thân tui nè.
Lịch sử: 10năm hút thuốc lá
kỉ lục: 2h/1bao thuốc( trung bình 6p/1điếu)
cách bỏ:
1.vất hết thuốc lá đi :)) cái này quá đơn giản.
2. Đi ra chợ sắm cái điếu cày và 10k/bịch kỳ đồng =)) về rít xong k kịp tìm chỗ nằm .hút thuốc lào thay thuốc lá vậy là bỏ được thuốc lá <= đúng ý bạn nhé :)) .sau 1thời gian hút thuốc lào gái chạy sạch :)) lúc này hút thử thuốc lá lại thấy k có vị thế là đập điếu cày,mỗi lần thấy thèm thuốc ta lại đi đánh răng,vừa thơm miệng(gái lại theo ngay :)) ) vừa đỡ nhạt mồm(thấy bớt cơm thèm đi),ngậm 1-2hạt muối trắng cũng có tác dụng,tránh xa những nơi có người đang hút thuốc,tìm cv tay chân để làm cho wên đi thời jan sẽ bớt nghĩ đến thuốc.quan trọng là quyết tâm cuả bạn mới là yếu tố chính.mình đã bỏ thành công rùi.
Chúc bạn thành công.

3 bao marlboro 1 ngày nè...chắc chết quá...có vợ sớm vợ nó cấm thì được :-ss

bé giờ em hút chưa bao giờ 1 ngày hết 1 gói (gói 12 điếu thì hết), giờ cũng bớt, ra chỉ tiêu ngày 5 điếu, hết không được mua thêm. Nhạt miệng thì kiếm gì nhai, nhai nhiều biết đâu lại mập ra :binhsua15:

có cách cai đây bác. bác mua cái thuốc lá điện tử về dùng nhé. vừa ngon vừa không hại. giá khoảng 500k nhé. mua trên cực rẻ nhé

sai lầm nhé
hút cái đó còn nghiện hơn
hút 1 thời gian thì nghiện cả 2,đã có tin tức nói về thứ độc hại đó rồi
p/s chủ thớt:đừng hút nữa,chuyển sang chích đi =))

cắt trym đi là hết nghiện :m131:

Đơn giản thôi . Mua một hộp pháo diêm , rồi nhồi vào mỗi điếu thuốc một viên pháo diêm .Nhồi làm sao mà khi hút được nửa điếu thì viên pháo phát nổ . Đảm bảo chỉ cần hút hết một bao thuốc có nhồi pháo như vậy là sẽ cai được nghiện thuốc lá .

hút thuốc lào nâng cao sỹ diện!
bác hút vì mụch đích gì,hút để giảm mệt mỏi thì hút đi
còn sỹ diện để hút thì nên dừng lại,bác nói là ngồi máy tính thì hút nhiều,vậy bớt ngồi lại đi,

Bắt sóc bỏ lọ nhiều vào, ngày chục lần gì đấy, tay mỏi ko cầm dc thuốc luôn :binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week