Có cách nào ĐĂNG KÝ WMZ ko cần veriphone và veriphone khi giao dịch không

Reactions
154
MR
0.000
Có cách nào ĐĂNG KÝ WMZ ko cần veriphone và veriphone khi giao dịch không

CÁC bác cho hướng dẫn nhé.

Dùng số điện thoại cũ vẫn xài được như bình thường nhé bạn , thông tin đăng ký phải khác nhé .

Upvote 0
À đúng rồi xài mini webmoney đó bạn , chục tài khoản cũng không sao miễn là khác thông tin .

Upvote 0
Dùng sdt cũ thông tin đăng ký thì khác , còn mail chắc chắn là khác rồi .

Có yahhoo giúp tí cậu .,
là mình đăng ký sao. mình dk mà chưa được
The phone number you’ve provided +841668897765 has already been used for registration
You can:
Copy user data from already registered WebMoney Keeper and continue registration with the phone number +8416688...
Continue registration without providing the phone number
Start registration from the beginning

Chọn cái nào đây

Upvote 0

bac chon cai nay nhe: dich ra la : tiếp tục đăng ký ma ko cần cung cấp số đt, khi đó bac chuyển tiền se ko cần verify phone nhé :d

Upvote 0
sao tớ chon cai đó, no ko bắt verify phone nhỉ, tớ lập cả 4 cái tk web y

vua thu tao them 1 tk webmoney voi lựa chọn "Continue registration without providing the phone number"
ko hề có bước nao bắt verify số đt cả, có bước cuối cung la enter cái code no gửi vào mail mà mình dung để đky thôi.
thế la xong

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Đăng kí Webmoney thì hình như buộc phải có số phone ! Còn muốn giao dịch mà không cần xác nhận (confirmed) bằng phone thì chỉ việc login vào rồi chọn phân Confirmation rồi chọn Phone, tắt chức năng đó đi là được thôi ! Nhưng mà làm rứa e là sai lầm vì như vậy là bỏ qua bước bảo mật quan trọng nhất của Webmoney, mình cũng buồn vì hệ thống của nó không được ổn định và suôn sẻ cho lắm. Chính mình sáng này muốn giao dịch nhưng cũng không được thôi thì chịu khó chờ :)

Upvote 0
Tiện thể cho em hỏi, có cách nào đổi số đt đc k mấy pro....?
Cũng login vào phần personal info đấy cậu sẽ thấy chỗ hiện số điện thoại có chữ edit vào đó và đổi thôi. Làm theo hướng dẫn nó thì được liền ! Nếu mất số điện thoại thì làm và chờ hơi lâu (tầm 1 tháng) thì nó sẽ đổi lại cho mình, còn nếu không bị mất số điện thoại đã đăng kí đó thì đổi nhanh.

Upvote 0
Tiện thể cho em hỏi, có cách nào đổi số đt đc k mấy pro....?

Vào setting trên trang luôn đó bạn .

- - - Updated - - -

Có yahhoo giúp tí cậu .,
là mình đăng ký sao. mình dk mà chưa được
The phone number you’ve provided +841668897765 has already been used for registration
You can:
Copy user data from already registered WebMoney Keeper and continue registration with the phone number +8416688...
Start registration from the beginning

Chọn cái nào đây

Có người chỉ rồi đó bạn .

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem