Help Có cách nào để gõ capt trâu ko?

vanphi89

Banned
Verified
Reactions
431
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
:oops: dạo này cứ gõ một tý là buồn ngủ, mấy cái tap nó nhảy loạn xạ, hoa hết cả mắt.
Đã uống coffer, trà rồi mà ko cưỡng đc cơn buồn ngủ.
bác nào có ý kiến j ko? :rolleyes:

làm ban ngày,ngủ dậy chạy tập thể duc cho cơ thể sảng khoái đạt cực khoái rồi làm,nếu làm đêm thì tầm 9 10h chạy tập thể dục hehe,khoa học đã chứng minh là vận động ban đêm như chạy tập thì sẽ khó ngủ đó bồ

uống cafe trà nhiêu cũng chai à,sau này uống vào như uống nước lã thôi

Coffer là chất chi rứa? :rolleyes:

làm ban ngày,ngủ dậy chạy tập thể duc cho cơ thể sảng khoái đạt cực khoái rồi làm,nếu làm đêm thì tầm 9 10h chạy tập thể dục hehe,khoa học đã chứng minh là vận động ban đêm như chạy tập thì sẽ khó ngủ đó bồ

uống cafe trà nhiêu cũng chai à,sau này uống vào như uống nước lã thôi
lười vận động mình mới gõ capt. giờ bắt chạy sao đc. :D

Do kiếm được ít tiền quá nên buồn ngủ đó, bạn kiếm việc gì nhiều tiền đi, muốn ngủ cũng ngủ không được :D

Tốt nhất là ngủ đủ giấc là sức làm việc ngay :D

vừa gõ vừa bật cái gì đó xem ý. Ví dụ như nghe nhạc. xem phim. gameshow. audio book :p
Mình thường nghe mấy cái cái audio book về kế sách làm giàu. kĩ năng giao tiếp. lãnh đạo. Để đỡ phí time

vừa gõ vừa bật cái gì đó xem ý. Ví dụ như nghe nhạc. xem phim. gameshow. audio book :p
Mình thường nghe mấy cái cái audio book về kế sách làm giàu. kĩ năng giao tiếp. lãnh đạo. Để đỡ phí time
trước mình bật thử JAV lên mà ko ăn thua. mất tập trung. lại chỉ gõ đc 1 tay. hixx

Monster Energy nó cho bác năng lượng 1 ngày hôm bữa em làm việc cả 15h trên cái máy tính 1h đi ngủ vẫn còn tỉnh tới mai

:oops: dạo này cứ gõ một tý là buồn ngủ, mấy cái tap nó nhảy loạn xạ, hoa hết cả mắt.
Đã uống coffer, trà rồi mà ko cưỡng đc cơn buồn ngủ.
bác nào có ý kiến j ko? :rolleyes:
Muốn tập trung làm việc thì vừa gõ vừa nghe truyện audio (kiếm hiệp, tiên hiệp, tâm lý, hài hước.... (không nghe chuyện S.E.X :D) hoặc nghe nhạc, nói chung là ko nên xem video vì sẽ rất mất tập trụng và gây mỏi mắt, dễ mệt mỏi. Trên đây là kinh nghiệm chiến đêm của mình. :D

Muốn tập trung làm việc thì vừa gõ vừa nghe truyện audio (kiếm hiệp, tiên hiệp, tâm lý, hài hước.... (không nghe chuyện S.E.X :D) hoặc nghe nhạc, nói chung là ko nên xem video vì sẽ rất mất tập trụng và gây mỏi mắt, dễ mệt mỏi. Trên đây là kinh nghiệm chiến đêm của mình. :D
:oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week