Ask Có cách nào Faker IP Profile Firefox bằng proxifier ko

alaka

Junior
Reactions
181
MR
0.092
Mình tập tành ngâm off PC !! hỏi mấy bạn làm lâu năm có cách nào faker IP cho từng PROFILE clone của FireFox bằng PROXIFIER chạy cùng lúc với sockvip ( mỗi profile là 1 ip riêng cổng riêng) ko nhỉ, chứ ko phải dùng trong setting của firefox vì làm thế bất tiện quá và ko hiệu quả với mình vì mình cần quản lý ip qua lại, hoặc bỏ qua chuỗi IP ko cần thiết đã thử trong firefox nhưng ko hiệu quả lắm nó vẫn load quá nhiều làm sock chạy rất chậm !!
Nếu có tool nào đc như thế mình xin mua, thanks :) :D:D

là sao bác !! điền port khác nhau trong setting chạy trực tiếp = sockvip với port khác thì đơn giản rồi !! mình muốn fake qua Proxifier cơ :( dù tạo port đặt tên kiểu j trong proxifier cũng chạy = 1 port y chang nhau
Ngày xưa mình làm off mình cũng qua proxifier . Đổi port là dc

evilbaby

Senior
Reactions
310
MR
0.399
Mình tập tành ngâm off PC !! hỏi mấy bạn làm lâu năm có cách nào faker IP cho từng PROFILE clone của FireFox bằng PROXIFIER chạy cùng lúc với sockvip ( mỗi profile là 1 ip riêng cổng riêng) ko nhỉ, chứ ko phải dùng trong setting của firefox vì làm thế bất tiện quá và ko hiệu quả với mình vì mình cần quản lý ip qua lại, hoặc bỏ qua chuỗi IP ko cần thiết đã thử trong firefox nhưng ko hiệu quả lắm nó vẫn load quá nhiều làm sock chạy rất chậm !!
Nếu có tool nào đc như thế mình xin mua, thanks :) :D:D
xài portable rồi rename file chạy ( firefox.êxe thành 1.exe ) rồi add rules proxifiler

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week