Có cao nhân làm xvideo với pronhud chưa xin chỉ giáo

leanhducxh97

Junior
Reactions
15
MR
0.492
các bác cho e hỏi hiện tại e ở KTX công ti có phòng nét khoảng 8-10 máy có thể bật ol 24/24 có cách gì kiếm tiền được ko ạ.máy chỉ có con CPU cùi I7 k có card đồ họa lên k đào coin được

thanhlong89

Senior
Solutions
1
Reactions
233
MR
8.800
Đợt này thảo luận 3x xôm quá ta :D

vansutuyduyen

Vip
Verified
Solutions
2
Reactions
7,890
MR
0.441
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
data phim chứ dạng gì bác. Còn lưu trên google drive. Bác mua thì em copy riêng cho bác :D

Có lẽ ý bạn kia muốn hỏi định dạng video đuôi là gì ? .vob , .avi , .mkv , .flv .... chứ mà video định dạng .mp4 thì cũng vứt :popo_ah:

phonglv123

Junior
Reactions
26
MR
0.983
Chat with me via Yahoo Messenger
Có lẽ ý bạn kia muốn hỏi định dạng video đuôi là gì ? .vob , .avi , .mkv , .flv .... chứ mà video định dạng .mp4 thì cũng vứt :popo_ah:
mp4 bác ạ mua 1tb phim coppy gg driver mất 3 tr mà đợi ggdriver sử lý xong thì chắc phải đời con chấu mới dùng được,coi như học phí tiền ngu mới bước vào đời

mp4 bác ạ mua 1tb phim coppy gg driver mất 3 tr mà đợi ggdriver sử lý xong thì chắc phải đời con chấu mới dùng được,coi như học phí tiền ngu mới bước vào đời
Xin lỗi chứ. Em có nói với bác là tìm hiểu . Em bán data phim trên drive là dành cho ae nào rành stream phim hoặc muốn backup gg khi tranfer sang stream trên chỗ khác :| Bác không chịu tìm hiểu kỹ thì nói em. Em bán vài người . Người ta không than gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week