Cô gái nói tiếng Anh như tiếng mẹ đẻ, thật đấy!

condoms

Junior
Reactions
69
MR
0.027
không có ai comment bởi vì bạn cũng nên quay lại học tiếng mẹ đẻ, người ta đang học tiếng anh quang video, post clip lên để cùng nhau sửa phát âm. Bạn mang người ta ra làm trò cười. Bạn nên xét lại mình đi

không có ai comment bởi vì bạn cũng nên quay lại học tiếng mẹ đẻ, người ta đang học tiếng anh quang video, post clip lên để cùng nhau sửa phát âm. Bạn mang người ta ra làm trò cười. Bạn nên xét lại mình đi
trước giờ mình làm cái gì dở cũng vẫn luôn tự trào bình thường chả ngại gì, post clip lên cũng có câu nào xúc phạm thái quá người khác? bạn vô lý vậy, nghiêm túc quá đáng nữa, liên quan gì bắt mình học lại tiếng mẹ đẻ?

reasonwhy

Banned
Reactions
170
MR
0.000
chị này phát âm chuẩn :),nhưng hơi bị đãi giọng ra để làm gì thì ko biết,mà sao chữ n nó biển thành chữ l hết trơn vậy right here,right lâu:confused: chị ấy ở hà lội:confused:

choisunam

Banned
Reactions
252
MR
0.000
Chat with me via Skype
Title:
Cô gái nói tiếng Anh như tiếng mẹ đẻ, thật đấy!
Có điều đau bụng quá phải post lên thôi ợ
Chả phải bạn đang muốn bêu rếu người khác????? Hay bạn chưa xổ giun nên bị đau bụng????

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.090
Chat with me via Yahoo Messenger
Nói thật là nghe câu nào thì mình cũng nghe đc ra 1 ít, còn hơn nhiều mấy người gốc Anh, nói nhanh + nhẹ = éo rõ từ nào với từ nào ^^

mỗi tội e ấy kéo giọng hơi dài + mồm diễn tả hơi bùn cười :D

việc các bác bảo em post clip lên = bêu riếu người khác, thật sự em chả nghĩ tới bêu riếu, cũng ko có ác ý gì
yep, có lẽ tại mình hời hợt quá nên thấy cách nói buồn cười thì cười thôi.
Xin lỗi nếu ko vừa ý nhiều người.

cuongk300

Junior
Reactions
82
MR
0.003
bạn gái này nói tiếng anh cũng được mà,mỗi tội là hơi bị nhấn mạnh quá mức gần như tất cả những từ mình nói thôi :D,chắc đang học cả trọng âm trong từng word :D

Không lẽ thấy cái clip này em phải trầm trồ thán phục hay nhăn mặt thì các bác mới vui :oops:
Cười cũng có ba bảy kiểu cười, cưởi khẩy, cười mỉa, em xin là cười vui tếu táo thôi ko được hay sao? sao mấy bác muốn nghiêm trọng thế?

Không lẽ thấy cái clip này em phải trầm trồ thán phục hay nhăn mặt thì các bác mới vui :oops:
Cười cũng có ba bảy kiểu cười, cưởi khẩy, cười mỉa, em xin là cười vui tếu táo thôi ko được hay sao? sao mấy bác muốn nghiêm trọng thế?

thì người comment cũng có ba bảy kiểu comment đó bạn, đã post bài thì xác cmn định thôi, sẵn sàng chịu gạch đá, còn mình thì cười thì cứ cười chớ, sống vui là chính, mình k thẹn với lòng mình NÀ đc :D

Công nhận cô bé này nói tiếng Anh giỏi thiệt. Nói tiếng Anh mà y như người Việt nói tiếng Campuchia :oops::oops::oops:

like comment hài ước = ) )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back