Có hay không soft XD gian lận

Status
Not open for further replies.

traitimbuon

Banned
Reactions
25
MR
0.000
Ngoại trừ pix ra thì làm kolo , captchatypers trên XD bị ăn gian trắng trợn.
Load nhanh , code ra liên tục rất bất thường.
Khi dùng lại với ST hoặc gõ trên web rất chuẩn.Hầu như không ăn gian.

Đàn chó cứ cắn càn và đoàn người vẫn cứ đi :D. Ngày xưa con ăng ẳng sóngthan pr ngu đã chết và nay lại được hồi sinh cứ tưởng sẽ khôn hơn nhưng vẫn như thế "Cẩu thì mãi là cẩu không thể thành người" 1 quy luật tự nhiên. 1 comment là đủ rồi. Quay đi ra thôi ở lại không khéo hok có tiền chính ngừa:D
lâu rồi ko gặp,gặp lại cá tính dữ hen,anh nỡ hết nhẹ nhàng như xưa rùi sao?,người hỡi :D

Upvote 0
mình đã test cả 2 trên kolo
st hiện tại có nhỉnh hơn về số code gõ đúng. 1000 còn lại khoảng 900,còn xd 1000 còn lại khoảng 850 trừ ra ecs.
tuy nhiên gõ trên XD vừa xem phim vừa gõ không bị lag, còn trên st thì bị(đối với máy của mình core2 p8400 ram 2gb nhé.)
còn về vấn đề ban mình gõ trên xd cũng lâu nhưng chưa bị an ban vĩnh viễn.
đặc biệt hiện tại XD hỗ trợ nhiều dự án, 1 khung 2 khung đều có với giá 0.5$ là quá hợp lý cho ae cày.
nói cho cùng cả 2 đều tốt, quan trọng ae quen cái nào làm cái đó thôi.
riêng mình vẫn chọn xd vì giá rẻ mà hỗ trợ nhiều dự án

Upvote 0
@YouAndIVN bớt nói nhảm bêu xấu st đi được k YouAndIVN

mua st lần nào chưa mà nói 5$

0.5$ và bị lấy đi 30$ nếu làm được 100$ và 1$ thì cái nào đắt hơn
anh qua bên kolo nói chuyện đi anh, bên đó hiểu anh hơn đó, họ đang lôi quá khứ anh nói chuyện đó-đã có ác cảm với anh thì anh nên hành động chứ ko nên nói nữa, update ngay mấy soft khác: mega, captcha, fix đi anh nhé

Upvote 0
@YouAndIVN bớt nói nhảm bêu xấu st đi được k YouAndIVN

mua st lần nào chưa mà nói 5$

0.5$ và bị lấy đi 30$ nếu làm được 100$ và 1$ thì cái nào đắt hơn

trước pix xài SSH đòi 5$ / tháng bị anh em tương cho vỡ mồm còn gì , cốn cãi lài :mad:

Mày nói cứ như là chứng minh đc XD là ăn gian code rồi ko bằng ấy, đây mới chỉ là nghi ngờ do 1 số mem ý kiến thôi ( éo biết liên quan đến mày ko) , soft XD nó + hết vào code chả tính skip, code bỏ, code lỗi, code ko gửi về sv kịp,..bla bla...

Suốt ngày mang cái soft rẻ rách ST đi dìm hàng các soft khác, cả đời cũng bị người ta khinh và tẩy chay thôi.

Nói chung là em éo bao giờ xài cái tool rẻ rách ST dù nó có cho tiền nhờ em xài :D Vì cái loại bẩn tính này, em ko muốn dây :rolleyes:

THôi đi ra , bác @xuanduc987 vào cho em nó câu giải thích để bớt PR cái soft ST rẻ rách kia đi :)

Upvote 0
trước pix xài SSH đòi 5$ / tháng bị anh em tương cho vỡ mồm còn gì , cốn cãi lài :mad:

Mày nói cứ như là chứng minh đc XD là ăn gian code rồi ko bằng ấy, đây mới chỉ là nghi ngờ do 1 số mem ý kiến thôi ( éo biết liên quan đến mày ko) , soft XD nó + hết vào code chả tính skip, code bỏ, code lỗi, code ko gửi về sv kịp,..bla bla...

Suốt ngày mang cái soft rẻ rách ST đi dìm hàng các soft khác, cả đời cũng bị người ta khinh và tẩy chay thôi.

Nói chung là em éo bao giờ xài cái tool rẻ rách ST dù nó có cho tiền nhờ em xài :D Vì cái loại bẩn tính này, em ko muốn dây :rolleyes:

THôi đi ra , bác @xuanduc987 vào cho em nó câu giải thích để bớt PR cái soft ST rẻ rách kia đi :)
anh ST đừng reply để em cho, ăn nói có văn hoá tí nha-đây là nơi có văn hoá, đừng có lôi quá khứ ra đây nhé- chả biết và cũng ko cần biết, xd ăn gian code-bác chủ tự bác ấy biết nên bác ấy đã update, bác ấy ko vào đây đâu vì bác ấy lịch sự chứ ko như bác đâu nhé.Ở đây thì tôi thấy st rất nhiệt tính, còn bạn rất bẩn-ko biết pro bao nhiêu chứ đọc xong là thấy quá bẩn

Upvote 0
thôi, để mấy bác IT phân tích, ngồi hóng gió xem bộ phim dài tập này :v

Upvote 0
giải quyết đơn giản thôi , các bạn mới chính là người quyết định mà , cảm thấy soft ai tốt hơn thì thuê soft của người đó là ok

Upvote 0
Tranh cãi chi cho mệt nhỉ, mình cũng đã lâu ko chơi captcha, nhưng có vài điểm
1) Mình thấy cái gì mà 3$ với 7$ ấy. Bạn lấy cái số liệu đấy ở đâu thì cứ up proof lên cho anh em trảm bác XD, hay chỉ là một VÍ DỤ lệch thực tại mang tính dìm hàng.
2) Theo mình thấy, dù giỏi tới đâu đi nữa thì ko có soft nào hoàn thiện cả. Lỗi thì cứ thẳng thắn góp ý bên pic soft để người ta sửa. Không sửa thì tính tiếp
3) Tự member sẽ lựa chọn soft tốt cho mình. Các coder không nên vào tranh cãi dìm diếc nhau làm gì cho mất cảm tình, góp ý cho nhau cùng tồn tại thì hay hơn.
4) Nhiều khi cùng 1 người làm, cũng chưa chắc đặt năng suất như nhau đâu. Nên chưa vội quyết định dc

Upvote 0
st ma hok chiem 100% cpu thi minh mua ngay :p
xuan duc cong nhan la co an gian.
minh go 5 thang kolo roi
update soft mớ nhấtcua XD chưa , bản mới update XD thấy ổn rồi
con soft st chiếm 100 cpu ban update soft st mới nhất máy cùi cũng tạm 20% ak đôi khi giất cái lên 60% rồi xuống , ko qua nặng đâu

Upvote 0
thật ra là soft st đã có nhiều member chuyển qua sử dụng gõ kolo nên nhiều thành phần của soft xd vào phá, chưa dùng chưa mua lần nào mà phán như đúng rồi, cpu chỉ 5%, nói 20% là chưa dùng chưa mua. mình thì không quan tâm thủ đoạn của soft khác, nhưng các b tự test từng soft và tự có nhận xét riêng,

còn nhìn bề ngoài thì sau khi có soft st và nhiều member chuyển qua st thì xd phải update lại, còn bị hụt code hay k nữa thì các b tự kiểm tra. thường thì cái xấu hay được che đậy bằng vẻ bề ngoài

k có st các b vẫn phải chịu hụt code, k có st các b gõ pix k có phiên bản ssh dùng. và chỉ biết proxy k biết ssh là gì

Upvote 0
update soft mớ nhấtcua XD chưa , bản mới update XD thấy ổn rồi
con soft st chiếm 100 cpu ban update soft st mới nhất máy cùi cũng tạm 20% ak đôi khi giất cái lên 60% rồi xuống , ko qua nặng đâu
update nhu nao vay bac. em thay no bao co 1 ban update nhungko biet up the nao

Upvote 0
bạn nào ở forum lâu đều biết sự thật về ST , và tính cách a XD :) nói như vậy thấm r:)
tính cách của mình là tôn trọng những b mua soft st. và chửi thằng mặt những thằng dùng ngôn ngữ bố láo với mình. k bao giờ dùng nick clone :D

Upvote 0
thật ra là soft st đã có nhiều member chuyển qua sử dụng gõ kolo nên nhiều thành phần của soft xd vào phá, chưa dùng chưa mua lần nào mà phán như đúng rồi, cpu chỉ 5%, nói 20% là chưa dùng chưa mua. mình thì không quan tâm thủ đoạn của soft khác, nhưng các b tự test từng soft và tự có nhận xét riêng,

còn nhìn bề ngoài thì sau khi có soft st và nhiều member chuyển qua st thì xd phải update lại, còn bị hụt code hay k nữa thì các b tự kiểm tra. thường thì cái xấu hay được che đậy bằng vẻ bề ngoài

k có st các b vẫn phải chịu hụt code, k có st các b gõ pix k có phiên bản ssh dùng. và chỉ biết proxy k biết ssh là gì
chả có gì sai ,:D nhưng khiêm tốn tí anh ơi mà anh update mấy dự án khác đi anh, buôn dưa lê thế đủ rồi :p, cái ST có cái chớp chớp khung code khi còn khoảng 5 giây giống cái vina thì tốt chứ đánh nhiều acc phải nhìn giây nữa thì hao speed quá o_O, lỡ mất vài code vì thế :D

Upvote 0
Theo mình là thế này
Soft XD không biết về vụ bỏ qua những code không được tính, cứ hiện ra để gõ nên bị hụt code -> đã update
Soft ST thì biết về cái này nên đã viết không bị hụt nhiều code.
Theo mình phải cảm ơn Soft ST vì có nó mới update được Soft XD -> lợi cho member :)
Suy ra cạnh tranh rất có lợi :D

Upvote 0
các bác cho em hỏi gõ capcha nó lấy gì mà trả mình tiền nhỉ :)) chưa hiểu lắm

Upvote 0
các bác cho em hỏi gõ capcha nó lấy gì mà trả mình tiền nhỉ :)) chưa hiểu lắm
Thằng hacker nó muốn hack mà gặp captcha nó không làm tự động được, phải nhờ gõ captcha hộ nó.
Nó hack được và nó trả tiền cho mình 1 phần nó hack được :D

Upvote 0
Thằng hacker nó muốn hack mà gặp captcha nó không làm tự động được, phải nhờ gõ captcha hộ nó.
Nó hack được và nó trả tiền cho mình 1 phần nó hack được :D

thế khi cậu tạo 1 tài khoản forum, website nó yêu cầu captcha thì cậu nghĩ captcha đó từ trên trời rơi xuống à?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week