New Cơ hội khởi nghiệp mới từ 50.000 ( Công ti SHS mới thành lập - Tuyển Ref nào - Reback 50% hoa hồng )

CÁC THÀNH VIÊN ĐĂNG kí hôm qua mình đã thanh toán lại 50% vào tài khoản gian hàng của các bạn. các bạn kiêm tra tài khoản nhé.

Mình sẽ cập nhập link giới thiệu của các bạn lên đây để các bạn có thêm cơ hội tuyển ref. Tránh tình trạng mở nhiều topic trên diễn đàn. Cảm ơn các bạn đã đăng kí ủng hộ.

MỜI CÁC BẠN QUAN TÂM CÓ THỂ ĐĂNG KÍ TÀI KHOẢN (MIỄN PHÍ) TẠI CÁC LINK DƯỚI ĐÂY:

http://lamgiau24h.vn/thanhvien/Register.aspx?sponsor=120511113

http://lamgiau24h.vn/thanhvien/Register.aspx?sponsor=120511115

http://lamgiau24h.vn/thanhvien/Register.aspx?sponsor=120512106

http://lamgiau24h.vn/thanhvien/Register.aspx?sponsor=120512111

http://lamgiau24h.vn/thanhvien/Register.aspx?sponsor=120512112

Last edited by a moderator:
Nghe cũng hay đấy nhỉ! Ko biết loại hình này tồn tại đc lâu chưa nhỉ?

công ti này mới thành lập, hiện nay chưa đến 1000 thành viên.

---------- Post added at 08:39 AM ---------- Previous post was at 08:38 AM ----------

Đề nghị mọi người đã là đa cấp chúng ta nên cạch mặ VN :binhsua135:

lại 1 người có cái nhìn thiếu thiện cảm về đa cấp

---------- Post added at 08:40 AM ---------- Previous post was at 08:39 AM ----------

mình muốn làm cái gì đó để VN ta có cái nhìn tích cực về đa cấp. Ai chung quan điểm PM ủng hộ phát

Vậy công ty bạn lấy đâu ra $ cho anh em vậy?

công ti lấy tiền nâng cấp gian hàng của các thành viên để trả cho anh em

---------- Post added at 08:48 AM ---------- Previous post was at 08:47 AM ----------

Đã đăng kí 1 chân kim cương.. chờ 40.000đ của ban
Tài khoản của mình: cunglamgiau

đã chuyển khoản vài tk của bạn nhé. bạn kiểm tra đi

"V.CHÍNH SÁCH TRẢ THƯỞNG MỨC THAM GIA GIAN HÀNG KIM CƯƠNG (500.000đ)
1. Hoa hồng trực tiếp:
- Mỗi thành viên mới do Bạn giới thiệu trực tiếp Bạn sẽ được 80.000đ.
- Không giới hạn số lượng TV trực tiếp"

Vidu h bỏ ra 500k lấy cái kim cương, rồi trả cho mỗi ref (mua gói thấp nhất là 50k) 60k

=> ref lời 10k, upline thu dc 20k => 25 ref thì upline hòa vốn

vậy bạn tính xem, nếu 1 người có ít nhất 26 ref (tức là ref cũng có lời mà upline cũng có lời ) thì site lấy tiền đâu mà trả ? vì bản chất là lấy sau trả trước

---------- Post added at 08:39 AM ---------- Previous post was at 08:38 AM ----------

---------- Post added at 08:40 AM ---------- Previous post was at 08:39 AM ----------

mình muốn làm cái gì đó để VN ta có cái nhìn tích cực về đa cấp. Ai chung quan điểm PM ủng hộ phát

Đa cấp nào ở VN cũng nói như bạn :D ..... thời gian sẽ chứng minh tất cả ^^ .... Nhưng mình chỉ biết 1 điều : không có con đường nào trải dài hoa hồng cả :D , chúc bạn thành công

"V.CHÍNH SÁCH TRẢ THƯỞNG MỨC THAM GIA GIAN HÀNG KIM CƯƠNG (500.000đ)
1. Hoa hồng trực tiếp:
- Mỗi thành viên mới do Bạn giới thiệu trực tiếp Bạn sẽ được 80.000đ.
- Không giới hạn số lượng TV trực tiếp"

Vidu h bỏ ra 500k lấy cái kim cương, rồi trả cho mỗi ref (mua gói thấp nhất là 50k) 60k

=> ref lời 10k, upline thu dc 20k => 25 ref thì upline hòa vốn

vậy bạn tính xem, nếu 1 người có ít nhất 26 ref (tức là ref cũng có lời mà upline cũng có lời ) thì site lấy tiền đâu mà trả ? vì bản chất là lấy sau trả trước

Mih đăng kí gian hàng Kim cương nếu tuyển đươc ref là bạc thì mình chỉ được hưởng hoa hồng là 8000đ thôi. Do vậy công ti mới có tiền để trả cho thành viên

Cả forum có đúng ông đầu tiên đăng ký. Lại còn newbie nữa chứ :)). Bó tay. :binhsua163:

Tôi không ghét đa cấp,mà còn thích nó là khác,tuy nhiên về Vn thì 99% nó trở thành hình thức lừa đảo.
Tôi hỏi cậu 1 câu cậu trả lời nhé :
-Mua gian hàng là để kinh doanh bán hàng đúng không?
Tôi thử check alexa rank (6K) thì nó còn thua cả cái blog cùi của tôi(4K),vậy tôi hỏi cậu,traffic quèn như vậy đời nào tôi mới bán được hàng?

Cty KD đa cấp lấy tiền của người này trả cho người khác thôi! sau đó muốn kiếm $ thì nâng cấp rồi giới thiệu...zeek cũng là đa cấp nhưng mà nó hoành tráng còn mấy ông vn thì cùi...như cty sinh lợi ngày trước vậy. VN bây giờ cũng nhiều nhưng toàn mấy cty nước ngoài sang phát triển theo mô hình của nó thôi

Cty KD đa cấp lấy tiền của người này trả cho người khác thôi! sau đó muốn kiếm $ thì nâng cấp rồi giới thiệu...zeek cũng là đa cấp nhưng mà nó hoành tráng còn mấy ông vn thì cùi...như cty sinh lợi ngày trước vậy. VN bây giờ cũng nhiều nhưng toàn mấy cty nước ngoài sang phát triển theo mô hình của nó thôi

bạn này cung tìm hiểu về các công ti đa cấp nhỉ? đã tham gia công ti nào chưa??

bạn này cung tìm hiểu về các công ti đa cấp nhỉ? đã tham gia công ti nào chưa??

Trả lời câu hỏi của tui đi :
Tôi không ghét đa cấp,mà còn thích nó là khác,tuy nhiên về Vn thì 99% nó trở thành hình thức lừa đảo.
Tôi hỏi cậu 1 câu cậu trả lời nhé :
-Mua gian hàng là để kinh doanh bán hàng đúng không?
Tôi thử check alexa rank (6K) thì nó còn thua cả cái blog cùi của tôi(4K),vậy tôi hỏi cậu,traffic quèn như vậy đời nào tôi mới bán được hàng?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week