New Cơ hội khởi nghiệp mới từ 50.000 ( Công ti SHS mới thành lập - Tuyển Ref nào - Reback 50% hoa hồng )

Tôi không ghét đa cấp,mà còn thích nó là khác,tuy nhiên về Vn thì 99% nó trở thành hình thức lừa đảo.
Tôi hỏi cậu 1 câu cậu trả lời nhé :
-Mua gian hàng là để kinh doanh bán hàng đúng không?
Tôi thử check alexa rank (6K) thì nó còn thua cả cái blog cùi của tôi(4K),vậy tôi hỏi cậu,traffic quèn như vậy đời nào tôi mới bán được hàng?
rank alexa thực ra nó cũng ko nói lên đc bao nhiu % đâu bác à, mà site bác cũng k có gì để mà đc cái rank đó đâu, chưa tới nổi 20 bài viết, kiếm đc rank 3k dễ thế sao :)

tốt nhất không nên lao vào..Thà để tiền đầu tư zeek.;))

rank alexa thực ra nó cũng ko nói lên đc bao nhiu % đâu bác à, mà site bác cũng k có gì để mà đc cái rank đó đâu, chưa tới nổi 20 bài viết, kiếm đc rank 3k dễ thế sao :)
Rank Vn thôi bạn!!!.................
Nếu Bạn nói Ranking không có tác dụng gì thì đó là một sai lầm.Nhất là với bán hàng trực tuyến!!!

dĩ nhiên là rank vn mà bác, và mình cũng ko thể hiểu nổi, tất cả những blog, site,...... kiếm rank vn dễ thế sao :(

Bạn quá bộ check thử coi!!!

Up lên tuyển ref tiếp nào

---------- Post added at 04:54 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

Em đăng kí rồi, có thấy mất tiền đâu chủ thớt? vẫn có link đi giới thiệu kiếm ref

LINK của bạn chưa có tác dụng đâu. khi nào bạn nâng cấp thì công ti mới cập nhập hoa hồng cho bạn! hãy đầu tư ít nhất 50.000đ để bắt đầu kiếm tiền nhé

toiyeummo4vn

Thanks
16
Blog Entries
2

Đã đăng kí 1 chân kim cương.. chờ 40.000đ của ban
Tài khoản của mình: cunglamgiau

tienyen

Thanks
0

boss_zp

Thanks
0

:m190::m190::m190::m190::m190:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics