Ask Có khoản 500$ thì giờ đầu tư cái gì đây.

Dislike
Chịu khó cập nhật thông tin rồi hãy phát biểu nhé thánh
PV chạy lâu càng uy tín và phát triển mạnh
Dig mới chạy được 2 tuần vẫn có tiềm năng
Các thánh muốn kiếm tiền lãi nhiều nhưng ngược lại lại sợ mất
Chủ thớt lập topic chỉ là để tham khảo còn chủ thớt phải có trách nhiệm với đồng tiền của mình
Đùng có nhìn vào vụ bê bối của Digadz mà phán thế

"trên forum này lắm chó hơn lắm ng` " Bạn cũng nằm trong 4rum nhé =))
mmo ko phải lúc nào cũng ngon ăn nhé, với ng lâu năm ko nói, còn chân ướt chân ráo vào biết mẹ gì mà đầu tư, 500$ thích thì HYIP ronfund, oildpalas...site đang hot tháng 12 đấy =]]]]]
cuối năm là t/g rất nhạy cảm vì ng ta đua nhau kiếm tiền để tiêu tết, tốt có, lừa lọc có, PTC paidvert với digadz, nó khác mẹ gì kiểu đa cấp, tiền thằng này chi cho thằng kia, thằng nào vào trk thì ăn, thằng nào vào muộn chết đói, biết đc có an toàn hay ko, 500$ mà ăn ref thì cũng đc =]]
P/s: ngày nào cũng thấy topic scam tiền thì chủ topic biết rồi đấy, nên khuyên là suy nghĩ kĩ :)

Chào các bạn. hiện tại mình có vốn khoản 500$ thì mình nên đầu từ vào gì để kiếm tiền đây.
Mình Gà nên bạn nào giúp đc thì giúp nhé...
Thank mọi người rất nhiều
lạy thánh ! newbie thì tìm hiểu đi đừng có vội đầu từ mà ko hiểu biết gì ! kiếm tiền mà nôn nóng là héo đó :)
mà tui thấy ông VIP bOOm kêu pm kìa ! pm ổng tư vấn cho !

Có 500$ thì pm ta [Ps: ta là scammer] =]]]

Đọc topic thì thấy thớt nói là newbie.. Newbie mà dám invest 500$ quả là có chí khí lun...
Sắp tết rồi đó bác... bác làm cái tit T0 thật.. Đảm bảo sẽ có mấy ông,bà bán cam đến tận nhà..:rolleyes:

Sao ko pm tớ :oops: chẳng có cơ hội bán cam chán vl

Thui kết cửa rồi! Đưa đây tui đầu tư cho trong vòng 20 tháng mỗi tháng trả 20$ hết 20 tháng là có 400$ ngon không!

tự tìm hiểu youtube mà chiến, đỡ mất đồng vốn nào tuy lợi nhuận ban đầu là không có nhưng về sau biết đâu bất ngờ :p. hoặc đầu tư vào 1 vài site ptc uy tín như neo bux chẳng hạn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week