Có một sự khan hiếm Bitcoin đang diễn ra.

hy vọng bạn chia sẻ thêm kinh nghiệm ,hiện tại bên bitstamp và coinbase mới có 840 trong khi bên mtgox lên 930 rồi ,ko biết lần này có lên lại được mốc 1200k ko :D
Ờ! Mình thường lấy giá ở BTC e làm chuẩn.
Mỗi sàn có mỗi tính chất riêng biệt (Ai hiểu hết tính chất các sàn cũng là 1 cách kiếm tiền an toàn đó nhé).
Coinbase thuần là ví hơn là trade.
Bitstamp cũng chẳng hơn nhiền, người tham gia ở đó có tính chất đầu cơ nhiều hơn là trade.

Một bật mí đó là: Sự dịch chuyển về giá ở 2 sàn có 2 nhịp khác nhau. Có sàn giá ra trước, sàn khác theo sau. Biết quả này thì ăn chắc rồi còn gì.

http://mmo4me.com/threads/1-bitcoin-rate-low-mtgox-x-21.148432/#post-3042998 <== vừa sell xong 1 ít,rate đang lên nhưng chả tiếc nuối
chiến cái này là phải xác định và quyết đoán a e tránh lưỡng lự dù có lỗ cũng phải phải chấp nhận hiểu đó là bài học để mình rút kinh nghiệm đừng nóng vội mà hỏng cả con đường tiếp theo

[quote="kenjionline, phải xác định và quyết đoán a e tránh lưỡng lự dù có lỗ cũng phải phải chấp nhận hiểu đó là bài học để mình rút kinh nghiệm đừng nóng vội mà hỏng cả con đường tiếp theo[/quote]
Like đoạn đó.

Mình đã phải trả giá để hiểu được việc giá BTC tăng từ 3 ngày trước. Giờ mình mong nó đừng tăng nữa mà thôi. Giá BTC không tăng thì có lợi nhiều hơn

Ờ! Mình thường lấy giá ở BTC e làm chuẩn.
Mỗi sàn có mỗi tính chất riêng biệt (Ai hiểu hết tính chất các sàn cũng là 1 cách kiếm tiền an toàn đó nhé).
Coinbase thuần là ví hơn là trade.
Bitstamp cũng chẳng hơn nhiền, người tham gia ở đó có tính chất đầu cơ nhiều hơn là trade.

Một bật mí đó là: Sự dịch chuyển về giá ở 2 sàn có 2 nhịp khác nhau. Có sàn giá ra trước, sàn khác theo sau. Biết quả này thì ăn chắc rồi còn gì.
mình cũng theo dõi giá ở các sàn khác để xem tình hình thế nào :D ,thansk bạn vì tất cả những chia sẻ từ quá khứ cho đến hiện tại và có thể là tương lai về bitcoin nhé :D

mình cũng theo dõi giá ở các sàn khác để xem tình hình thế nào :D ,thansk bạn vì tất cả những chia sẻ từ quá khứ cho đến hiện tại và có thể là tương lai về bitcoin nhé :D
Hiện tại thì không có gì thay đổi, tương lai thật đáng đón chờ ( trích phim bao công) :p.

Kể từ sau sự cố 22-23 tháng 12 vừa rồi thì Bitcoin đã khẳng định tương lai của nó rồi. Giá của nó sẽ không giảm như lần trước nữa. Mình chỉ mong thời gian ngắn nữa nó đừng tăng nữa thì anh em MMO mới có ăn được. Nếu giá nó tăng mạnh nữa thì anh em MMO kiếm bitcoin khó làm hơn.

Hiện tại thì không có gì thay đổi, tương lai thật đáng đón chờ ( trích phim bao công) :p.

Kể từ sau sự cố 22-23 tháng 12 vừa rồi thì Bitcoin đã khẳng định tương lai của nó rồi. Giá của nó sẽ không giảm như lần trước nữa. Mình chỉ mong thời gian ngắn nữa nó đừng tăng nữa thì anh em MMO mới có ăn được. Nếu giá nó tăng mạnh nữa thì anh em MMO kiếm bitcoin khó làm hơn.
cách nhận định sự việc của cậu và tớ có nhiều điểm giống nhau nhỉ,hy vọng mình nhận định chính xác :D
vốn lẫn lãi tớ đều đã lấy đủ cả rồi nên trên chiến trường bitcoin này tớ có nhiều điểm thuận lợi hơn các a e khác :p

dạo này thấy nhiều ng đi nâng bi cho btc thế chắc đang nắm giữ k ít btc
Lời nói nặng mùi chao.
1. BTC không phải bán cho các bác.
2. Nếu nắm giữ nhiều BTC thì ảnh hưởng tới ai đâu. Có phải 1 vài người nắm giữ đâu.
3. Có phải là đá cảnh, cây cảnh, chó cảnh mà vào 1 tay ai đó thì nó sẽ đẹp hơn, giỏi hơn... đâu mà phải nâng nó lên để cái của mình đẹp hơn cái của họ hòng bán giá cao đâu. Nó có giá trị như nhau khi qua tay bây kỳ người nào

BTC hiện giờ không biết thế nảo mà lần cả
giá cả lên xuống khá thất thường
Cái đó gọi là biến động. Có biến động thì mới tạo ra sóng. Có biến động mới tạo ra thị trường thật. Có biến động mới sinh ra tiền.

USD/VNĐ cũng biến động.
USD/EUR cũng biến động
VND/CNY cũng biến động.
...
Sao chẳng thấy ai nói tới.
Cái gì cũng có giá biến động cả. Biết đường mà lần thì giàu hoặc kiếm tiền từ nó được. Muốn biết đường thì phải học, phải trả đủ thứ học phí.

Cái gì cũng có giá biến động cả. Biết đường mà lần thì giàu hoặc kiếm tiền từ nó được. Muốn biết đường thì phải học, phải trả đủ thứ học phí.
Và 1 cái quan trọng nữa là trả giá cho cái ngu của mình :D cậu ko cần giải thích nhiều chi cho mệt

Và 1 cái quan trọng nữa là trả giá cho cái ngu của mình :D cậu ko cần giải thích nhiều chi cho mệt
Cám ơn bác. Hehe phải có trả giá nữa chứ nhỉ.

Ùm. Đó là việc của bác. Cộng đồng MMO có nghĩa là một cộng đồng kiếm tiền online. Có nghĩa là cứ có cơ hội sinh thêm tiền bạc thì họ làm, kể cả việc bán TUT.
Mình chẳng khuyến khích ai bỏ việc đang làm để theo BTC. Nhưng với ai đang nắm giữ BTC thì sẽ khác. Bởi vậy bác không nên nói lạc đề như vậy mà bị người khác nhìn với 1 con mắt khác. Làm người đương nhiên không ai thích vậy rồi! đúng không?

ở box chat có cần nghiêm túc đến vậy không bạn?

Cám ơn bác. Hehe phải có trả giá nữa chứ nhỉ.
đúng rồi ai cũng phải vậy thôi,cái ngày mà tớ gom hết bitcoin bán khi giá 121$ thì đó là 1 bài học đắt giá cho tớ rồi ,:(
nhưng nó chưa phải đắt nhất mà là tớ ném toàn bộ số tiền đó vào cờ bạc nó mới chính là bài học đắt giá nhất :confused:
nhưng cũng may ... :D

giá btc giật cực mạnh. các coin khác chưa có biến chuyển nhiều :)

Nó sẽ tăng nhưng không TĂNG THEO mà là TĂNG SAU. Mình nghĩ sau khi BTC đạt trên 900 thì LTC sẽ rục rịch tăng. Nhưng khoảng cách giữa LTC và BTC sẽ vẫn cứ dãn ra.
Hôm qua hôm kia MMO ko vào được. Không biết hôm qua có ai ăn được quả nào đậm không nhỉ!

LTC cũng đã tăng rồi kìa. Nó lên 0.03108

Hôm qua hôm kia MMO ko vào được. Không biết hôm qua có ai ăn được quả nào đậm không nhỉ!

LTC cũng đã tăng rồi kìa. Nó lên 0.03108
haiz ,toàn để ôm hôm qua lên tới 995 mà ko bán giờ xuống còn 930 :D ,dự báo tương lai có tăng nữa ko candylop và tăng max khoảng bao nhiêu ,có tham khảo bên mtgox thấy nó cũng lên và xuống :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back