Có nên bỏ MMO đi nuôi cờ hó làm giàu? Kiếm chục tỷ?

DoctorXuan

Hero
Verified
Solutions
1
Reactions
1,865
MR
0.003
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Có thằng nuôi chó ngeo kiếm chục tỷ này, có ai theo nghiệp nó ko :v

Video lấy ở youtube nhé, cứ report thoải mái há há

doihai123

Junior
Reactions
203
MR
0.271
Chat with me via Skype
nhìn ngoài thì đơn giản đến khi bắt tay vào làm thì nảy sinh rất nhiều vấn đề
ngoài vốn, cung , cầu còn cần đến kĩ thuật làm sao tránh dịch bệnh làm sao cho nó khôn
kinh nghiệm của mình ở cái đất nếu kiếm ra tiền người ta im im làm còn không thì toàn bọn dân buôn
đứng sau cái video này ko chừng bọn buôn giống chó

nhìn ngoài thì đơn giản đến khi bắt tay vào làm thì nảy sinh rất nhiều vấn đề
ngoài vốn, cung , cầu còn cần đến kĩ thuật làm sao tránh dịch bệnh làm sao cho nó khôn
kinh nghiệm của mình ở cái đất nếu kiếm ra tiền người ta im im làm còn không thì toàn bọn dân buôn
đứng sau cái video này ko chừng bọn buôn giống chó
Ngao nó khó nuôi lắm, nuôi ko cẩn thận là chết ngay, vì nó hay bị ngã nước với sock nhiệt, nó ko hợp khí hậu VN, chả phải tự nhiên chú kia đc lên tivi :v....
Ăn đôi chục tỷ ko dễ lắm, ai tới bái sư nó xem :v

kiemtienqd

Hero
Reactions
1,135
MR
0.004
Follow me on Facebook
Ngao nó khó nuôi lắm, nuôi ko cẩn thận là chết ngay, vì nó hay bị ngã nước với sock nhiệt, nó ko hợp khí hậu VN, chả phải tự nhiên chú kia đc lên tivi :v....
Ăn đôi chục tỷ ko dễ lắm, ai tới bái sư nó xem :v
Bác chuyển qua nuôi hổ đi, Chó ngao xoàng quá

các bác đầu tư cho 1 con chó nhiều nhỉ, e cứ chó ta cho xong :D mà bị bọn trộm xử mất 1 con rồi :oops:
Đang nuôi có 2 con, 1 cái 1 đực, sắp tới lúc đc thu hoạch :v ... con cái sắp đẻ đc roài ^_^.
Gom trong cty lại cũng đc hơn chục con pitbull, sắp đưa vào rừng chơi hunting quay video cho lên youtube kiếm tiền, tây nó thích xem hunting lắm :v

Ying

Senior
Reactions
174
MR
0.001
Đang nuôi có
2 con, 1 cái 1 đực, sắp tới lúc đc thu hoạch :v ... con cái sắp đẻ đc roài ^_^.
Gom trong cty lại cũng đc hơn chục con pitbull, sắp đưa vào rừng chơi hunting quay video cho lên youtube kiếm tiền, tây nó thích xem hunting lắm :v

cẩn thận bác bóc lịch vì hunting nhầm động vật quí hiếm nhá :D

alwaysbeme92

Junior
Reactions
56
MR
0.016
bên khựa nó bỏ hoang hết rồi. loại này trc là mốt, đại gia là phải có giờ thoái trào rồi. chó ăn kỹ tính, tiền nuôi chỉ đại gia mới gánh được.

TrongHoa

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
315
MR
1.463
Đang nuôi có 2 con, 1 cái 1 đực, sắp tới lúc đc thu hoạch :v ... con cái sắp đẻ đc roài ^_^.

pitbull bạn mua cần tiêu chuẩn gì k nhỉ

paidvert

Senior
Reactions
321
MR
0.035
Chat with me via Skype

bác cho em một con ăn thịt với nhìn chó chắc chắc thèm quá :( nói thiệt đó :(

bên khựa nó bỏ hoang hết rồi. loại này trc là mốt, đại gia là phải có giờ thoái trào rồi. chó ăn kỹ tính, tiền nuôi chỉ đại gia mới gánh được.
Bỏ hoang ko phải là người ta ko thích nữa, mà là các đại gia VN và kể cả China đều bị lừa. Về cơ bản ở VN với China làm gì có chó ngao "xịn" mà nuôi. Ở bên Tibet ấy, khi chó Bố Mẹ là Ngao, phối đẻ 1 đàn ra thì sẽ có các chuyên gia xem tướng chó tới xem, xem xong sẽ quyết định con nào hội đủ tiêu chuẩn để đc gọi là "Chó Ngao", con nào ko đủ tiêu chuẩn thì sẽ sa thải giá bèo cho lũ gà nó mua nó nuôi. Vấn đề "Không phải chó bố mẹ là chó Ngao mà đẻ ra chó con là Ngao" (theo tiêu chuẩn của các chuyên gia về chó ở Tibet).

Lý do dân China va đại gia VN chán vì thế đấy, chúc mừng thằng trong Clip lừa đc các đại gia VN khoảng 20 tỷ :v

pitbull bạn mua cần tiêu chuẩn gì k nhỉ
Tùy mục đích từng người, riêng mình ko nuôi chọi mà nuôi Hunting và Guard dogs nên mình sẽ chọn con Size to, chó bố chó mẹ to -> lựa chó nó tướng dữ và hầm hố.
Bọn nuôi chọi chỉ nuôi size tiểu và size trung thôi, to lắm thì đc 25kg, size đại thì đc 35~ 48kg :v

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week