Help Có nên bổ sung thêm quy định mới khi lập topic tuyển member làm offers không, ace lam offers vào co

letam

Senior
Reactions
821
MR
0.000
Tình hình là dạo này site offers mọc lên như nấm sau mưa. Vì thế topic tuyển members cũng mọc lên ầm ầm. Với việc tuyển members rầm rộ như thế thì không thể tránh khỏi việc members bị scam.

Vì vậy tớ lập topic này để anh chị em vào góp ý, làm thế nào để hạn chế bớt rủi ro bị scam.

Ví dụ như: muôn lập topic tuyển members phải đóng bảo hiểm, nick clone tuyển member sẽ bị close topic... vân vân và mây mây.

Anh chị em vào góp ý để bổ sung thêm quy định mới khi tuyển member trong box offers.

Thanks

đồng ý cái vấn đề bảo hiểm nhé... chứ thấy tuyển ầm ầm k dám tin

Thật tình chứ tùy theo mem thôi cậu.Thấy mấy pro toàn 0 post còn mấy thằng siêng chém gió thì chẳng phải pro rồi haizzz :binhsua162:

Em ủng hộ đóng phí bảo hiểm :) tiền không mất đi nhưng uy tín gia tăng vậy thì đóng phsi để anh em yên tâm :)

Góp ý cho Tmod letam nên lập cái Poll dạng:
Bạn có đồng ý nên đóng bảo hiểm khi tuyển mem để tránh scam:
1. Có
2. Không
3. Phiếu trắng

để Poll trong 3 hoặc 7 ngày, cái nào ý kiến cao nhất rồi gửi lên MOD hay ADMIN thực thi thôi.
Thân

Mình đồng ý là đóng bảo hiểm nhưng khi admin scam tiền bảo hiểm sẽ thanh toán cho ai khi stie đã biến mất?

Góp ý cho Tmod letam nên lập cái Poll dạng:
Bạn có đồng ý nên đóng bảo hiểm khi tuyển mem để tránh scam:
1. Có
2. Không
3. Phiếu trắng

để Poll trong 3 hoặc 7 ngày, cái nào ý kiến cao nhất rồi gửi lên MOD hay ADMIN thực thi thôi.
Thân
Thanks, nhưng lập pool kiểu gì :D . Có, không, phiếu trắng, thế bảo hiểm là phải đóng bao nhiêu $, hoặc nếu không bắt buộc đóng bảo hiểm thì nick clone có được lập topic tuyển members không. Trong này nhìu vấn đề mà:D

adm tuyển thì ko nói nhưng có nhiều sub mini lấy đâu ra 5tr mà đóng tiền bảo hiểm thế mấy bác :) Hình thức bảo hiểm có mấy box áp dụng rồi cụ thể là box captcha vì thế box off cũng nên sử dụng vì để tăng uy tín cho sub,adm và an tâm cho mem cày bừa :D
nick clone hay mem j đó cứ đóng bảo hiểm thì dc tuyển chứ :"> bảo hiểm cũng nên nhẹ nhàng thui nhiều thì vài củ nhẹ nhàng tí thì 1 củ để lấy lệ thui cũng dc he ;) ý t zị thui :binhsua149:

Thanks, nhưng lập pool kiểu gì :D . Có, không, phiếu trắng, thế bảo hiểm là phải đóng bao nhiêu $, hoặc nếu không bắt buộc đóng bảo hiểm thì nick clone có được lập topic tuyển members không. Trong này nhìu vấn đề mà:D

Không đóng bảo hiểm mà tuyển thì xưa nay đó là tiền lệ rồi đâu có cấm được. Còn nếu đóng bảo hiểm thì độ an toàn sẻ được tăng lên, người chiến thuê thấy có tiền bảo hiểm thì pm nhiều, -> tuyển được nhiều người có lợi cho họ ( mà tiền bảo hiểm chỉ là nhờ admin giữ giùm, có mất đi đâu, còn tuyển được người rùi thì hút máu, ngon mà).
Mình Vote chế độ pay theo ngày là đóng 1 triệu.
còn chế độ pay theo tuần trả thì đóng 2 triệu.
Nói vậy cho newbie yên tâm phần nào thôi, chứ group thì biết chọn mặt gửi vàng mà

Không đóng bảo hiểm mà tuyển thì xưa nay đó là tiền lệ rồi đâu có cấm được. Còn nếu đóng bảo hiểm thì độ an toàn sẻ được tăng lên, người chiến thuê thấy có tiền bảo hiểm thì pm nhiều, -> tuyển được nhiều người có lợi cho họ ( mà tiền bảo hiểm chỉ là nhờ admin giữ giùm, có mất đi đâu, còn tuyển được người rùi thì hút máu, ngon mà).
Mình Vote chế độ pay theo ngày là đóng 1 triệu.
còn chế độ pay theo tuần trả thì đóng 2 triệu.
Nói vậy cho newbie yên tâm phần nào thôi, chứ group thì biết chọn mặt gửi vàng mà

Vote Paid tuần thì ít cũng phải 5tr vì giả sử có 2-3 G thì sao :m003:
Còn về Sup không biết các bạn thế nào ... Còn riêng mình hiểu nguyên về cái từ Sup đó nghĩa là viết tắt của từ Support or hỗ trợ , hướng dẫn ...
Mình bước chân vào Off cũng do thằng em nó làm Sup hướng dẫn từng bước ...Rồi nó quay video cho học theo bla bla bla ...
Rồi kiếm đc đồng tiền từ Off... Mình đã làm qua hầu hết các công việc rồi => Off là ngon nhất
Admin Scam thì ko nói còn Sup thì đúng như bạn trên nói ... Là chọn mặt gửi vàng rồi mà .Scam thì anh em cùng bị hết
Với mình, mình còn chưa có dịp trả ơn cho Sup hướng dẫn mình làm Off ý chứ

Vote Paid tuần thì ít cũng phải 5tr vì giả sử có 2-3 G thì sao :m003:
Còn về Sup không biết các bạn thế nào ... Còn riêng mình hiểu nguyên về cái từ Sup đó nghĩa là viết tắt của từ Support or hỗ trợ , hướng dẫn ...
Mình bước chân vào Off cũng do thằng em nó làm Sup hướng dẫn từng bước ...Rồi nó quay video cho học theo bla bla bla ...
Rồi kiếm đc đồng tiền từ Off... Mình đã làm qua hầu hết các công việc rồi => Off là ngon nhất
Admin Scam thì ko nói còn Sup thì đúng như bạn trên nói ... Là chọn mặt gửi vàng rồi mà .Scam thì anh em cùng bị hết
Với mình, mình còn chưa có dịp trả ơn cho Sup hướng dẫn mình làm Off ý chứ
Cậu này nói có lý nè, trường hợp paid tuần mà 1 admin có tới 2-3 group thì đóng bảo hiểm có 2 triệu thì chắc là quá ít ( không đủ tiền socks ). Nhưng giờ giả sử có trường hợp admin site nào đó nhảy zô tuyển member mà admin đó lại kiu là sub thì sao nhỉ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week