Help Có nên chơi film full HD không

Khoai

Junior
Reactions
64
MR
0.048
tình hình là em đang tập tành ptu
em muốn hỏi các bác là mình có nên chơi movies full HD không ạ, tại vì em thấy mỗi film đều trên 10GB, lượn các forum và các trang DLE thì hình như không có ai post loại này cả

đù móa! pro kìa! tái xuất giang hồ

ý em là
loại full HD 1080p nặng đến hơn 10GB
trong khi loại 1080p BDRip chỉ khoảng 2-3 GB
vậy thì ta nên chọn cái nào :D

Đóng góp ý kiến từ 1 người hay down phim như mình: chỉ thích nhất mHD, gọn nhẹ, chất lượng không thua kém HD là mấy, lưu trữ được nhiều, gặp mấy phim cỡ 5 -6 G là đã ngại rồi nói gì Full HD

10GB chưa là gì so với trueHD film đến 20-40G chúng nó vẫn down mà. Tây nó giàu lắm nhà nào chẳng màn hình to, mạng khỏe những thằng ý lắm tiền để bòn rút ;)) Ngay như em bất đắc dĩ mới xem film dưới 720p :) âm thanh cũng rất quan trọng khi có hình đẹp.
Khách của e toàn dân chơi HD nên post DVDrip, BRrip.. ko có tiền, vẫn tùy vào khách của bác :D

10GB chưa là gì so với trueHD film đến 20-40G chúng nó vẫn down mà. Tây nó giàu lắm nhà nào chẳng màn hình to, mạng khỏe những thằng ý lắm tiền để bòn rút ;)) Ngay như em bất đắc dĩ mới xem film dưới 720p :) âm thanh cũng rất quan trọng khi có hình đẹp.
Khách của e toàn dân chơi HD nên post DVDrip, BRrip.. ko có tiền, vẫn tùy vào khách của bác :D
em cũng nghĩ như bác
nhưng mà so em vào các trang DLE, người ta toàn post DVDRip, HDRip... chỉ nặng từ 1-2GB nhỉ

Bác nào biết chỗ down JAV true HD không chỉ em với. Mới sắm bộ dàn 5.1 với cái TV to để coi JAV thẩm du cho sướng ;))

Mình nghĩ là ko nên full HD . Vì cồng kềnh cho người xem .

Full HD vẫn có lượng khách nhất định, và nếu site tốt thì càng đông khách vì ít site chơi loại này ;))

chơi fullHD cho máu, coi mấy cái dỏm chán òm. À mà chọn khách là bọn châu âu ý

Thứ 1: Tây mạng nó rất là mạnh
Thứ 2: Công nghê Tây nó phát triển hơn mình nhiều nên làm hàng chất lượng
Vd: như ...art gì đấy rất là ngon

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week