Có nên đầu tư tiền để người Việt Nam lên Top

Status
Not open for further replies.
gió quá gió quá, 1h gõ được 1k5 á??? bốc phét quá đi, nếu như thế thì bình quân mỗi pic bạn gõ trong vòng 4s =)) =)), pix thì khá là nhiều pic dài ngoằng và khó nhìn, cứ đều đặn 4s mà gõ xong 1 pic thì tớ ko tin đâu, bốc phét vừa thôi =)) =)). Chắc là ông nào gõ được 1k5/1h thì sau 1h, pri nhảy hết lên hoặc đen lắm thì bị ban acc luôn quá =)) =)) =)). Bốc phét thì vừa vừa phai phải thôi =)) =))

Đúng là ếch ngồi đấy giếng bảo trời hình tròn
Đã vậy còn tính sai nữa chứ 1k5/h thì 1 pic gõ 2.4 giây thôi cậu. còn 4s 1pic thì 3600/4=900 hình thôi

Qua ekt mà xem mấy pro gõ toàn 1k6 -1k7/h

Last edited by a moderator:

Qua ekt mà xem mấy pro gõ toàn 1k6 -1k7/h
Nếu post hình chứng minh 1h gõ được 1k5 thì phải post tren soft XIOA or soft ASIAN chứ post trên máy trạm là ít người tin đấy. Dùng máy trạm có khi đồng hồ tính giờ không chạy do chúng ta không ấn nút play cho cả soft mà chỉ ấn nút play bên cạnh các ID.

Gõ cái này mình thấy bóc lột sao ấy :| ... ngồi lâu và tập trung quá vào màn hình => liệt duơng ... đọc báo thấy vậy các bác đừng ném gạch em

nhầm, 1k5/1h thì 2,4s/1 hình, nhân tài ẩn dật nào vậy =)) =)), hay ông nghĩ pix nó toàn pic số cho ông gõ mà nhanh thế à =)) =)), bốc phét vừa vừa phai phải thôi :-j =)), bạn là newbie mà đã 1h hơn 1000code á, cho hỏi tất cả dân cap xem gõ được bằng đấy code 1h thì có phải là newbie ko nhé, mà gõ là 1 chuyện, gõ xong lại kêu gào tăng pri thì nói làm gì =)) =)), gõ ẩu, ko cần chuẩn thì 1k5 tôi cũng gõ được =)) =))

nhầm, 1k5/1h thì 2,4s/1 hình, nhân tài ẩn dật nào vậy =)) =)), hay ông nghĩ pix nó toàn pic số cho ông gõ mà nhanh thế à =)) =)), bốc phét vừa vừa phai phải thôi :-j =)), bạn là newbie mà đã 1h hơn 1000code á, cho hỏi tất cả dân cap xem gõ được bằng đấy code 1h thì có phải là newbie ko nhé, mà gõ là 1 chuyện, gõ xong lại kêu gào tăng pri thì nói làm gì =)) =)), gõ ẩu, ko cần chuẩn thì 1k5 tôi cũng gõ được =)) =))
bạn thật là nguy hiểm :))
Tỉ lệ chính xác thì xin thưa với bác tất cả acc mình chơi đều có tỉ lệ chính xác >98.5%, bác tin hay k thì tùy vì có nói với bác cũng bằng thừa, mình k làm đc thì nghĩ k ai có thể à, nói như wads rất đúng ếch ngồi đáy giếng cứ tự cho mình tài giỏi
thích thì shown thôi đây là cách đây 1 tháng mình gõ

còn tỉ lệ chính xác thì đây

nói thẳng ra chấp ông gõ ẩu cũng k đc 1k5 code/ h chưa tới đó đã bị banned =))
Priority thì k thể nói đc điều gì ở pix, còn mình thì cũng chỉ mới chơi capt gần đây cứ chơi đc 1 tuần là nghỉ 2 tuần nên tay k lên đc cố hết sức mới đc 1k2/h để bữa nào chụp rồi post lên nhé, còn đối với những người gõ hằng ngày thì 1k5 là điều hoàn toàn có thể.

Các bạn ơi, đừng chém gió ở topic mình.
Ai làm >60kcode/tuần lương 21k/1k code.
Bạn nào nói mình keo kiệt thì cứ để giá đó.
Mình sẽ làm Member của bạn.
Còn về tốc độ 1k5/h thì mình thấy bình thường. Ko có gì là ko thể.
Đặc biệt người VN ta nhân tài rất nhiều.
Bản thân mình mới gõ cũng có 400 code/h.
Sau 2 tuần thì mình đã đạt 1k2 code/h.
Hi vọng 1 ngày ko xa sẽ đạt đc 1k5 code/h :)

Vãi hàng thẾ , mình vẪn tà tà 300/h

Các bạn ơi, đừng chém gió ở topic mình.
Ai làm >60kcode/tuần lương 21k/1k code.
Bạn nào nói mình keo kiệt thì cứ để giá đó.
Mình sẽ làm Member của bạn.
Còn về tốc độ 1k5/h thì mình thấy bình thường. Ko có gì là ko thể.
Đặc biệt người VN ta nhân tài rất nhiều.
Bản thân mình mới gõ cũng có 400 code/h.
Sau 2 tuần thì mình đã đạt 1k2 code/h.
Hi vọng 1 ngày ko xa sẽ đạt đc 1k5 code/h :)
tại bác infrocker thích đâm chọt quá đấy chứ =)).
dân VN k gì là k thể

up cho làm ăn phát đạt :D Gõ đc 1k2 cái 1h là chuẩn rồi :D

Nói gì thì nói chứ chuẩn cũng ko đủ.
Tại mình tính làm ăn lâu dài, chuyên nghiệp.
Vả lại là chủ Group thì phải có gì đó cho Member phục chứ.
1 phần nữa là tính mua con SH300i trả góp nên phải gõ 1k5/h và ngày 10h mới đủ tiền trả góp. :D

p/s: đùa chứ ko có xe cộ gì ở đây đâu :)

Ăn thua vấn đề có quy tụ đông đảo member tham gia vào group chung hay không là vấn đề quan trọng, người việt nam mình có 1 cái đã giúp cho rồi mà còn đi phá, trộm ID cuong_cancel là 1 ví dụ xích mích với teamteenheart, như thế thì ai mà có khả năng có thể trụ group lâu dài được, kiểu như thế thì chẳng đâu vào đâu, hãy xem người nước ngoài kìa, hãy nhìn đi và học tập tư cách đồng nghiệp sát cánh bên nhau, tư cách người xin việc ko lợi dụng để phá hoặc trộm cắp tk làm việc, người được cấp ID họ làm việc minh bạch ko gian dối, người VIETNAM mình thấy chữ "TIỀN" là cái gì cũng có thể làm được, do đó nếu vn mình được như thế thì may ra việt nam mình có thể có TOP PIXPROFIT, có thể lên top 3 ăn 10%, như các bạn biết top 1 và 2 được admin cài cố định rồi, lên top 1 or 2 là khó hơn lên trời.

Vì vậy, các cậu thấy teamteenheart ko tiếp nhận member và giải thể group là như thế nào rồi đấy.

Cám ơn sự đóng góp nhiệt tình của các bạn

Ăn thua vấn đề có quy tụ đông đảo member tham gia vào group chung hay không là vấn đề quan trọng, người việt nam mình có 1 cái đã giúp cho rồi mà còn đi phá, trộm ID cuong_cancel là 1 ví dụ xích mích với teamteenheart, như thế thì ai mà có khả năng có thể trụ group lâu dài được, kiểu như thế thì chẳng đâu vào đâu, hãy xem người nước ngoài kìa, hãy nhìn đi và học tập tư cách đồng nghiệp sát cánh bên nhau, tư cách người xin việc ko lợi dụng để phá hoặc trộm cắp tk làm việc, người được cấp ID họ làm việc minh bạch ko gian dối, người VIETNAM mình thấy chữ "TIỀN" là cái gì cũng có thể làm được, do đó nếu vn mình được như thế thì may ra việt nam mình có thể có TOP PIXPROFIT, có thể lên top 3 ăn 10%, như các bạn biết top 1 và 2 được admin cài cố định rồi, lên top 1 or 2 là khó hơn lên trời.

Vì vậy, các cậu thấy teamteenheart ko tiếp nhận member và giải thể group là như thế nào rồi đấy.
Bác nói wa chí lí.

up lên cho mọi người hưởng ứng :D

Cảm ơn bạn đã ủng hộ nhiệt tình
sẽ cố gắng hoàn thiện :)

Mồng 10/7 là ra mắt 4rum mà, sao chưa thấy gì vây?

bác PIX_Manager ơi.ra mắt bác phải làm rầm rộ lên mới đc nhiều ng để ý và quan tâm chứ.chúc dự án của bác thanh công.:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week

Most discussed of week