Help Có nên dùng ip4 CDMA chiến off hiện nay!?

CDMA về nó lag vs chậm lắm..làm 1 lúc là nó tự khởi động lại lun, trong lúc làm nhảy dòng chữ active gì đấy tưng tưng.....!!! mua vài cái ipad chạy cho ngon:D

CDMA về nó lag vs chậm lắm..làm 1 lúc là nó tự khởi động lại lun, trong lúc làm nhảy dòng chữ active gì đấy tưng tưng.....!!! mua vài cái ipad chạy cho ngon:D
Mình dùng ko bị vấn đề gì cả
Search trên gg thấy có giá 750k mà chưa biết uy tín thế nào. Cậu biết ai uy tín và giá ngon hơn ko giới thiệu mình với :)
Cậu ra mấy hàng iCenter rồi đặt.
Bảo mua số lượng lớn rồi mặc cả là đc ngay.

mình bán ip4 cdma đã qua sử dụng ( lưu ý : hàng này chỉ có đã sử dụng chứ không có mới - hàng mới chỉ có thể nó thay vỏ nhưng chất lượng tồi ) :eek:
ai quan tâm inbox
Giá mua lẻ 630.000 vnđ 1 cây
Giá mua sỉ tùy theo số lượng sẽ fix hết cỡ có thể cho ace nào cần ;)

Last edited:
Chắc chắn cây đó của bạn nát tươm :)

pic cho bác nào cần e mới mua hôm qua 750k không phụ kiện

thiệt là em nó đẹp quá chạy cũng tạm ổn , wifi mạnh , mình test thì đa số game off đều hỗ trợ , nghe nhạc to rõ camera ổn, mấy bác mua lựa con àno bắt wifi mạnh ấy chứ thèn bạn em gặp con yếu sinh lí lắm

pic cho bác nào cần e mới mua hôm qua 750k không phụ kiện

thiệt là em nó đẹp quá chạy cũng tạm ổn , wifi mạnh , mình test thì đa số game off đều hỗ trợ , nghe nhạc to rõ camera ổn, mấy bác mua lựa con àno bắt wifi mạnh ấy chứ thèn bạn em gặp con yếu sinh lí lắm
b mua không tôi bán cho 1 cây 630k :D

có bác nào cho em theo với. có iphone mà k biết làm gì ạ

ai mua sll nhiều, muốn làm iad của apple hay cách làm app(tải app kiếm điểm, đủ điểm đổi ra tiền) fake ip từ laptop qua iphone, và cách bankup như thế nào và để làm sao vẫn máy đó làm tiếp tục nữa mình hướng dẫn làm free luôn.
mua sll nhiều là bao nhiêu cái được bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week