Help có nên dùng thẻ ảo để verify pp

Tất nhiên là kêu nó làm thẻ VÍSA loại rẻ nhất nhé L:D

Mình ver bằng visa ảo dùng 1 năm rồi chưa thấy sao
Thẻ sắp hết exp, chắc cuối năm đi làm cái thẻ ACB, removed cái kia ra.
Hồi tháng 1 có thấy PayPal charge 1$ ra khỏi thẻ, tháng 2 nó trả lại. Không biết có ý đồ gì :rolleyes::rolleyes:
ý bạn ý đồ là sao ?

Mình ver bằng visa ảo dùng 1 năm rồi chưa thấy sao
Thẻ sắp hết exp, chắc cuối năm đi làm cái thẻ ACB, removed cái kia ra.
Hồi tháng 1 có thấy PayPal charge 1$ ra khỏi thẻ, tháng 2 nó trả lại. Không biết có ý đồ gì :rolleyes::rolleyes:
ngộ nhề!
các thánh mà chỉ nạp 70k vào để very xong rùi... đến lúc nó check kiểu này thì.... ko biết thế nào?!

trước mìvererverri= thẻ ảo, dc nửa năm mới bị limit, bọn pp nó kêu là thẻ visa của mình có người khiếu nại gì gì ý :eek:,lạ vồn

trước mìvererverri= thẻ ảo, dc nửa năm mới bị limit, bọn pp nó kêu là thẻ visa của mình có người khiếu nại gì gì ý :eek:,lạ vồn

Nếu xác định lâu dài đi làm cái thẻ VISA hẳn hoi cho tiện

thế hiện giờ mình đang dùng thẻ ao để ver nhưng giờ làm cái thật remove cái thẻ ảo đó thay bằng thẻ thật thì có được ko

mình dùng VCC của neteller để pay + cash back tiền từ Paypal bình thường, không gặp trục trặc gì cả, mà còn rất nhanh nữa, gần như là tiền có ngayu tức thì.,

Đúng là nhiều trường hợp Credit Card ảo (Virtual Credit Card - VCC) thì không bị vấn đề gì, tuy nhiên các bạn cần suy nghĩ sâu hơn.

Card ảo nó sẽ rất ẩu về phần Address của card như không có address hoặc có address của công ty phát hành thẻ, bất cứ Merchant nào như PayPal nó cũng có thể check được Address bạn khai báo khi nhập thẻ có trùng khớp với Address trên thẻ ảo hay không.

Theo kinh nghiệm riêng của mình thì dùng thẻ ảo có khả năng bị PayPal hỏi upload Proof of Address thì hơi phiền hà hơn, tất nhiên là điền address không kỹ khi tạo account PayPal cũng có khi bị hỏi.

Nếu bạn dùng PP đạt uy tín cao như mình thì PP cũng chẳng hỏi Proof of Address làm chi.

Ngoài ra khi bạn dùng thẻ thật, giả sử PP có yêu cầu về Bank Statement (sao khê) thì bạn cũng có thể yêu cầu nhà bank cung cấp dễ dàng hơn so với thẻ ảo.
Ảo vẫn chuyển sang thẻ thật được mà.Như vpbank
Proof of Address vậy là modify Line 1 vẫn cần up hình hoá đơn,hình thẻ giống như ngược tên?

Cung cấp visa ảo ver pp đây ạ. Rất nhanh chóng và tiện lợi nhé!

acc PP tạo hồi 2012, mình veri bằng trustcard, năm ngoái card hết hạn mà acc hiện giờ vẫn xài bình thường :D
Thắng trust này nghe hơn smartcard.Nhưng không chuyển thành thẻ thật được nên đành chịu thằng vp.Lúc tạo pp bạn có add address Line 1 không?

thế hiện giờ mình đang dùng thẻ ao để ver nhưng giờ làm cái thật remove cái thẻ ảo đó thay bằng thẻ thật thì có được ko
không cần thiết bạn, để 2 cái song song cũng được

không cần thiết bạn, để 2 cái song song cũng được
thank.đang cần cái này.Mà thẻ ảo không có địa chỉ bank.Nhớ lúc verify nó kêu điền địa chỉ bank.Địa chỉ Line 1 up lại cần hình thẻ visa như đổi tên,phiền phức

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week