Có nên hay không nên?

cauchupropk

Banned
Reactions
78
MR
0.025
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Như mọi người đã thấy ở box SCAM. Càng ngày nick mới càng lộng hành, đi lừa gà, lừa chó, lừa mèo, đủ kiểu. Chưa kể vụ FACEBOOK CP gì gì đó nữa. Riết rồi không lẽ MMO này là 1 thố cam to đùng + một đống nick rác? Ăn no cứ BAN BAN BAN suốt thì liệu có ổn không? Mời anh em thảo luận :D
1 Ý kiến cũng khá hay. K biết áp dụng được hay không thôi :D
Sub 1 : " Theo mình là đăng kí mới thì phải nhắn tin kích hoạt 30.000đ, 50.000đ hay cao hơn thì sẽ hạn chế được lập acc tùm lum :D Chứ còn khóa vào thì chắc 4rum sẽ không phát triển thêm được nữa."

Last edited:
Theo mình là đăng kí mới thì phải nhắn tin kích hoạt 30.000đ, 50.000đ hay cao hơn thì sẽ hạn chế được lập acc tùm lum :D Chứ còn khóa vào thì chắc 4rum sẽ không phát triển thêm được nữa.

khóa vào thì con em chúng ta vào mmo4me kiếm $ ntn ??????

1 suy nghĩ vô cùng cổ hủ

chỉ có tăng cường thêm số lượng Mod để quản lý tốt hơn

lừa đảo thì ngoài đời cả đống, nhà nước còn ko quản lý dc hết, thì cái mạng ảo quản lý sao nổi

>>> do NGU thì mới bị scam, đơn giản thế thôi

và mình cũng từng bị 1 con chó scam gần 30 triệu >> mình cũng là 1 thằng NGU (do tin tưởng chỗ làm ăn, dkm nó)

nói chung do ko tìm hiểu kỹ hoặc do đặt lòng tin nhầm người

đầy cảnh bố mẹ, con cái lừa nhau, chém giết nhau, nói gì cái mạng ảo này

>>>>>>>> CHỈ CÓ MỖI NGƯỜI TỰ RÚT KINH NGHIỆM THÔI

LƯỜI ĐỌC BOX SCAM THÌ CHỊU KHÓ NỘP "THUẾ" CHO MẤY THẰNG SCAM =]]

:D:D:D:D Cổ hủ thì chịu rồi. Chứ sao giờ. Thật ra trên này cũng k chia sẻ nhiều = Ofline group này nọ đâu ( chưa đi off bao giờ, chắc nghĩ off chia sẻ nhiều hơn thôi :)))). Thôi ae mình chứ chat chit cho vui đi :) :rolleyes:
Theo mình là đăng kí mới thì phải nhắn tin kích hoạt 30.000đ, 50.000đ hay cao hơn thì sẽ hạn chế được lập acc tùm lum :D Chứ còn khóa vào thì chắc 4rum sẽ không phát triển thêm được nữa.
Hay nè :D

Hình như vụ đóng fee trc đây forum định làm rồi mà dẹp rồi hay sao ý, có nghe qua
Chịu khó vô box scam đọc thì sẽ giảm thiểu đc tình trạng bị scam. Chứ nick mới nick cũ cả mod thì mầm móng scam có thì scam thôi

chủ yếu để ae trao đổi. gạch e xin nhận :D
Hình như vụ đóng fee trc đây forum định làm rồi mà dẹp rồi hay sao ý, có nghe qua
Chịu khó vô box scam đọc thì sẽ giảm thiểu đc tình trạng bị scam. Chứ nick mới nick cũ cả mod thì mầm móng scam có thì scam thôi
e chưa nghe bao giờ.
30-50k để đăng ký đối vs scam khó đến mức nó ko dám sao.
mình cũng k biết nữa. nhưg có thể nói rằg nó có khi chưa scam đc mà mất $ reg ùi :p
Members Online Now 325

đợi tới lúc 325 lên 2000 close cũng chưa muộn :p
:p

30-50k để đăng ký đối vs scam khó đến mức nó ko dám sao.
Em chỉ nói là hạn chế thôi bác ơi ;) Ai có ý thức tham gia thật sự thì sẽ sẵn sàng đóng tiền luôn.
Còn lập acc với ý định scam hay gì khác nữa, sẵn sàng vứt acc đi sau khi sử dụng thì sẽ ngại đóng tiền hơn, bởi vì chưa chắc đã scam được mà đã mất tiền rồi, đánh vào tâm lý thế thôi.
Còn pro nào xác định đầu tư 50k để làm cái acc đi scam thì chịu rồi :D Em cũng nói là chỉ hạn chế đc 1 phần thôi mà.

cái vấn đề scam em thấy thảo luận từ lâu lắm rồi, cũng đã có biện pháp là bảo hiểm, middle man hoặc very acc. Vậy sao vẫn còn người bị nhỉ :confused:

nên mở 1 lớp dạy "tránh bị scam" thì đúng hơn =]]

cái vấn đề scam em thấy thảo luận từ lâu lắm rồi, cũng đã có biện pháp là bảo hiểm, middle man hoặc very acc. Vậy sao vẫn còn người bị nhỉ :confused:
vấn đề nan giải, muôn thuở ....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week