Ask Có nên làm offer trên iphone

dự là sau topic này vài ngày sau có topic sell tut "Được thằng cháu chỉ tut vài chục chai 1 tháng cần sell" xong rồi bùm :D

dự là sau topic này vài ngày sau có topic sell tut "Được thằng cháu chỉ tut vài chục chai 1 tháng cần sell" xong rồi bùm :D
mình chỉ xin ý kiến thôi, không có bán tut và cũng không có tut để bán.

cháu nó kiếm đc mấy chục triệu thế sao phải mượn đt của cô nó để chiến thế thớt :D:D
sao biết là CÔ vậy?

Mới mua thì bảo hành 1 năm sợ gì hư. Còn nó nói chỉ cho cậu 1 ngày cậu làm đc vài trăm k thì làm 1 năm cũng dư mua lại thêm vài cái.Xoắn gì?

thớt kiếm ipod hay ipad mà chiến ấy. iphone với những người được gọi là chú như thớt sao làm dc, nó nhỏ xíu xìu, tốc độ xử làm thấy nhanh hơn iphone

Cái này thì mình không biết, nếu bạn đã từng làm trên iphone cho thì mình xin ý kiến.
nếu cháu bạn trả cho bạn $ chắc chắn 100% thì làm. còn nếu nó die nó ko trả cho cậu thì dẹp. làm cái này ăn dc thì ăn cùng, chết 1 ng phải chịu, kiểu chết chùm thì dẹp lun ^^!

iOS thì cứ ipad mà bem, chọn cái loại no sim á, iphone làm off 3 bữa quăng cmn mấy chục triệu (đang nói ip6, ip3 không tính nhoé :D)

1 tháng mấy chục triệu thì lo gì ko sắm con IP khác.
Biết đâu sau 1 tháng đổi con IP 6 Plus luôn thì sao :D

Công nhận gió to thật :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week