Có nên loại bỏ lũ bede ra khỏi đời sống?

bạn thấy mình chưa mà nói mình ghê hơn pede? Đâu phải cứ bede thì phải ốm yếu ẻo lả đâu bạn? Cái thằng nó "giở trò" với m trưa nay như 1 con khỉ đột đầy lông lá, hơi thở ồm ồm, vậy mà lúc nó ép sát bên lỗ tai nó xưng nó là "em" và gọi mình là "anh" mới kinh tởm chứ, nó khỏe cỡ kinhkong, sao mình đấu lại nó

Mà mắc cười ghê, 1 thằng đàn ông có hành động "bệnh hoạn" với 1 thằng đàn ông, thì nó là bede biến thái chứ gọi là j?
"1 thằng đàn ông có hành động "bệnh hoạn" với 1 thằng đàn ông, thì nó là bede biến thái chứ gọi là j?"
trong xóm, tui cũng có bạn là gay, rồi les cũng có, tùm lum cả. Chiều chiều ae vẫn ngồi uống nước nc với nhau bt. Chưa bao h m dùng từ bede để gọi bạn

Còn thằng nào m kêu là bede biến thái thì chúng nó phải hiểu đã làm j để ngta sỉ nhục cho như thế
sao comment của bạn mẫu thuẫn quá vậy trời
phải đổi tựa đề là loại bỏ bê đê quấy rối tình dục ra khoải cuộc sống ,chứ ko phải là cái tựa đề mà bạn đã đặt,lần sau nếu có như vậy cứ tát vào nó đá vào đó là xong:D

Stop đê mn ơi, vấn đề nhạy cảm tranh cãi cũng nhiều rồi, ai cũng có ý kiến riêng, hãy để cho cộng đồng giới tính thứ 3 tự khẳng định mình trong con mắt mọi người, mình có tranh luan nữa cũng vo ích thôi, ae mất đoàn kết :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,649
174,931
Latest member
jokermix

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week