****có nên mua laptop sony vaio không anh em!

sony mua thì phải trả thêm 1-2tr cho cái tiền thương hiệu và thêm 1 ít cho cái kiểu dáng. chất lượng thì thua Dell, ASus, HP

nói như bạn sai rồi bạn ơi!. mỗi dòng máy của mỗi thương hiệu mang một đặc trưng riêng... theo mình bạn chủ thớt nên chọn lựa máy dựa trên nhu cầu sử dụng của mình và tất nhiên là cả túi tiền của bạn nữa. hãy tự hỏi mình: bạn đang có gì? và bạn cần gi? .....

mình cũng định sắm e asus (freedos), 11tr mà chắc cấu hình cũng ngang tầm em sony của thớt, win thì ai biết tụi nó cài cho mình win lậu hay xịn, trước mắt cài ubuntu xài tạm đã

nói như bạn sai rồi bạn ơi!. mỗi dòng máy của mỗi thương hiệu mang một đặc trưng riêng... theo mình bạn chủ thớt nên chọn lựa máy dựa trên nhu cầu sử dụng của mình và tất nhiên là cả túi tiền của bạn nữa. hãy tự hỏi mình: bạn đang có gì? và bạn cần gi? .....

có bác ko biết thì có, tùy sản phẩm mà người dùng phãi trả tiền cho cái thương hiệu của nó. đó là lý do cùng cấu hình mà con này mắc con kia những 1-2tr thay vì mấy con khác chỉ chênh nhau 1-2 trăm k

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week