Có nên mua Lumia 620 không ?

Game

Banned
Reactions
10
MR
0.000
Chả là gần nhà mình có siêu thị điện máy đang giảm giá máy này 4 triệu 4 trong hôm nay (giá thị trường là gần 5tr 5)
Ai đã xài máy này tư vấn cho mình với !
Hi!

Dùng android đi cậu, .....................

Con này hệ điều hành window phone 8 mà.Dùng mượt lắm.Các tiện ích đầy đủ có hỗ trợ cả office......Mấy hum trước viettel khuyến mại còn có 4.7 giá gốc của nó là 5.1.Nói chung tầm giá hơn 5 củ thì dùng Lumia 620 và Samsung galaxy s3 mini cũng được:).

nếu chủ thread thích chơi theo kiểu thị trường thì quất con nào cũng đc . còn mà chơi theo kiểu nhà nghèo sài lâu thì lên đi . sài 720 or 800 thì sài tẹt ga

Ráng lên 720 luôn đi bạn, mình đang xài đây, ngon lắm.
Window phone ko như android, ram 512 là chơi 1 khối game ngon, đã từng xài s2 nên cũng biết, android lag kinh khủng, nhiều khi ức chế, window phone trải nghiệp khác hẳn, rất mượt nhé dù ram 512, game ko có tí lag, ai cũng bảo app ít, mình thấy đủ mà, đáp ứng đc các yêu cầu cơ bản, mỗi tội ko có tắt xoay màn hình đọc 1 hồi ức chế T__T, rồi ko có widget như android nên nhiều khi thao tác cũng khá phiền, nhưng chấp nhận đc (vì mình ko lười :v). Mà sướng hơn cả là xài mượt, cam cũng ngon nữa, có mấy app chỉnh sửa ảnh cũng ngon nữa :D
Ai chê đó chê, mình xài vẫn thấy thích hơn android. :D

Last edited by a moderator:
quá ngon rồi Lumia cái nào cũng đẹp,, cái gì mà ram 512 thấp, nói ngu thế, máy tính bàn kia còn dùng đc 512 nói gì đến cái smarkphone, hay là thích ram 1gb để bằng cái máy tính

Ráng lên 720 luôn đi bạn, mình đang xài đây, ngon lắm.
Window phone ko như android, ram 512 là chơi 1 khối game ngon, đã từng xài s2 nên cũng biết, android lag kinh khủng, nhiều khi ức chế, window phone trải nghiệp khác hẳn, rất mượt nhé dù ram 512, game ko có tí lag, ai cũng bảo app ít, mình thấy đủ mà, đáp ứng đc các yêu cầu cơ bản, mỗi tội ko có tắt xoay màn hình đọc 1 hồi ức chế T__T, rồi ko có widget như android nên nhiều khi thao tác cũng khá phiền, nhưng chấp nhận đc (vì mình ko lười :v). Mà sướng hơn cả là xài mượt, cam cũng ngon nữa, có mấy app chỉnh sửa ảnh cũng ngon nữa :D
Ai chê đó chê, mình xài vẫn thấy thích hơn android. :D

nhận xét của bạn rất chi tiết :x
720 bạn có cài Viber luôn ko bạn?

nhận xét của bạn rất chi tiết :x
720 bạn có cài Viber luôn ko bạn?

Bạn lên market cũng có viper, mình thì ko có nhu cầu nên chưa cài :D
Nếu bạn chú trọng độ mượt, vẻ đẹp, chụp ảnh, lướt web, office, ko quá coi trọng về vấn đề ứng dụng, cũng như chấp nhận 1 số cái ngu của window phone thì cũng nên mua 1 cái lumia mà xài :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week