Ask có nên mua vip72 không ạ???

Status
Not open for further replies.

thanhbee

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
e chỉ muốn hỏi là có nên mua vip72 không ạ và nếu không thì dùng gì để fake ip cho mượt bây giờ ạ :))))

mua sock cũ thì 670k, sock mới thì 810k, fake xong thường lag tung tóe, đêm thì đỡ hơn

Cau hỏi khó trả lời nhỉ :)

e thấy nhiều ac đi trước bảo bây h vip72 chậm rì rì chán lắm, sợ sớ chẳng dám mua
như đã thấy nhiều người bán đấy :D:D:D:D:D:D đang giật tung tóe không biết ngày nào trở về đây!!!!!!!!!!!!!!!

tất nhiên là chậm rồi, tiền nào của ấy nó rẻ nhất mà

Đang xài 2 acc vip72 ... muốn cho ai đó mà giờ kiếm người nhận cũng khó .!!! vip chỉ còn lại cái ... TÊN .. nên khuyên bạn không... không .. ( không X 1000 ) nên nghĩ tới việc mua víp72 . để cho nó sập , nó chết đi . để có cái mới lên tốt hơn .

Đang xài 2 acc vip72 ... muốn cho ai đó mà giờ kiếm người nhận cũng khó .!!! vip chỉ còn lại cái ... TÊN .. nên khuyên bạn không... không .. ( không X 1000 ) nên nghĩ tới việc mua víp72 . để cho nó sập , nó chết đi . để có cái mới lên tốt hơn .
1 thanh niên đang cày 1 lần 2 acc sock cho hay :D

mình cũng mới mua 1acc vip72 hôm qua vào buổi sáng, và buổi tối cho thằng bạn, và nó đã pm chửi mình

thôi thì bạn có lòng mình cũng có dạ, inbox mình nhận "cho" :oops::oops:

http://ipsocks.pro
Anh em dùng thử sock bọn này xem

Mình thấy socks clien nó dạng như vip 72 , chưa thử nên ko biết ngon thế nào
cũng như shít ấy nhưng hơn vip 72 1 chút
Và client của nó khắm bựa vô cùng tận

P/s : Vip72 giờ công nhận kinh khủng , thành cồng và die sau mấy s . Vãi chưởng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics