Waiting for Answer Có nên report 1 coder như thế này không?

Dùng nick clone làm gì thế cậu :D. Dùng nick này phải hay hơn ko
Tên đó mà 10k$ 1 tháng e mới sợ, :D, bác có việc gì ko cho e theo vs

tưởng pro nào ghê gớm lắm, hoá ra là ông bán MAIL . 10k$ / tháng :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

thật sự thì topic này éo có gì HOT , nếu ko có cái dòng 10k$/ tháng :D

thì ông có gì ghê gớm đâu :rolleyes:
Không phải vì bán mail mà chê thu nhập của ngta thấp được vì họ làm gì khác làm sao mình biết được, chẳng hạng như UG:eek::eek::eek:, nhưng mà 10k/tháng thì hơi choém:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Không phải vì bán mail mà chê thu nhập của ngta thấp được vì họ làm gì khác làm sao mình biết được, chẳng hạng như UG:eek::eek::eek:, nhưng mà 10k/tháng thì hơi choém:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
thì so với thu nhập 10k, chứ có ai nói bán mail thu nhập thấp đâu >.<

Hồi trước tool account stream chưa bị fix reg mail yahoo. Mỗi giờ ngồi reg mail đc >2k yahoo (code xác nhận ngắn) . 1k yahoo = 200k VND => thu nhập >1tr /1 ngày.

Tiếc là kiếm đc 1 tuần là bị fix rồi >.<

thì so với thu nhập 10k, chứ có ai nói bán mail thu nhập thấp đâu >.<

Hồi trước tool account stream chưa bị fix reg mail yahoo. Mỗi giờ ngồi reg mail đc >2k yahoo (code xác nhận ngắn) . 1k yahoo = 200k VND => thu nhập >1tr /1 ngày.

Tiếc là kiếm đc 1 tuần là bị fix rồi >.<
thì ông cũng ăn ngon ngẻ 7 củ rồi còn gì, làm mmo phải luôn tìm cái mới chứ chẳng có cái gì là ăn chắc cả:cool::cool::cool:

thì ông cũng ăn ngon ngẻ 7 củ rồi còn gì, làm mmo phải luôn tìm cái mới chứ chẳng có cái gì là ăn chắc cả:cool::cool::cool:
nghe nói là có tool reg mail yahoo mới rồi nhưng consus ko public mà bán riêng cho vài người >.<

Họ reg auto nên thu nhập chắc khủng >.<

Topic warning answer giờ thành nơi cho các pro thể hiện, để mình edit lại dòng $ cho các bác khỏi tranh cãi nhé

Mình thấy email giá rẻ bèo . lấy đâu ra mà thu nhập khủng ta :S
hotmail thì rẻ, chứ yahoo vẫn đắt lắm :)

Ở VN thì yahoo giá khoảng 200 -> 500d/ mail. Chứ ở mấy forum nước ngoài giá 0,1 -> 0,2$/ mail :)

Hỏi mấy ông offer xem 1 ngày xài hết bao nhiêu mail thì cậu sẽ hiểu :D

Giờ yahoo nó fix tránh cho việc lập nhiều acc nhưng ko hiểu sao có người vẫn lách đc . Hôm nọ nhìn thấy cái ảnh auto reg mail yahoo 13k mail mà thèm ghê >.<

Ở VN thì yahoo giá khoảng 200 -> 500d/ mail. Chứ ở mấy forum nước ngoài giá 0,1 -> 0,2$/ mail :)

Giờ yahoo nó fix tránh cho việc lập nhiều acc nhưng ko hiểu sao có người vẫn lách đc . Hôm nọ nhìn thấy cái ảnh auto reg mail yahoo 13k mail mà thèm ghê >.<

Tks đã chĩ giáo :D

Mail vn hay us cau. Fake ip reg cug ko dc a

Giờ yahoo nó fix tránh cho việc lập nhiều acc nhưng

ko hiểu sao có người vẫn lách đc . Hôm nọ nhìn thấy cái ảnh auto reg mail yahoo 13k mail mà thèm ghê >.<

Toàn tự viết âutu tự chiến. Tuy hơi cùi nhưng cũng đủ ăn
p.s: không phải imacro. Fake ssh các kiểu đều đc. Multi threat đồ. Mà còn free nữa
p.s: ai có site ngon pm nhé. Mình viết âutu free cho

Yahoo kia. Lam an ngon 1 ngay 1tr ngon von
Can gi phai hoi cho met

Toàn tự viết âutu tự chiến. Tuy hơi cùi nhưng cũng đủ ăn
p.s: không phải imacro. Fake ssh các kiểu đều đc. Multi threat đồ. Mà còn free nữa
p.s: ai có site ngon pm nhé. Mình viết âutu free cho

Mail vn hay us cau. Fake ip reg cug ko dc a
mình lâu rồi ko reg nhưng hình như fake cũng ko đc , tạo đc 2,3 mail là nó bắt ver phone ngay.

Ko hiểu cái tool kia cơ chế kiểu gì mà nó chạy đc 13k mail ngon lành. Mình đăng nhập thử 10 cái đều ok hết >.<

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back