Report Có nên tẩy chay PM....!

yaya1

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Tình hình là mình vừa bị block 1 account PM... acc mình đã verifed bằng thông tin thật.
Khi bị block mình không nhận được bất kỳ email nào thông báo cả....
Cứ nhận tiền vào bình thường... đến khi bị login chuyển tiền thì biết đã block...
Số tiền mình mất không phải là ít....
Mình nghĩ đã verified thì sẽ không bị block.. chứ kiểu này thì còn tin tưởng gì vào PM được nữa...
Block kiểu này thì cũng như kiểu ăn cướp tiền trắng trợn...:mad:

Ờ , chuyển sang dùng bitcoin cho máu :D

Bác dùng nhận tiền ntn mà nó lock chứ ? ip chẳng hạn , cái gì cũng có nguyên nhân bác ơi

cũng có lần bị nó block .. hỏi nó vì sao thì nó bảo IP thay đổi liên tục trong ngày nhiều quá .. nói tiếp là mình đi công tác nên IP thay đổi liên tục rồi cung cấp thông tin mình đã verify cho nó .. vài tiếng sau thấy mail báo đã mở lại account :D

Mình thấy mở cũng đơn giản...! mình suport cho nó hỏi lý do tại sao lại block acc mình...! nó trả lời, acc mình có díh tới tội phạm gì gì đó..rồi cho mình cái email của cục an ninh PM, mình đánh liền cái mail giải thích, mình không phải là tội phạm gì cả blala... chưa tới 24h, họ đã unlock cho mình.
Coi như mình quá may măn, chứ mình thấy ở forum có nhiều bác bị lock nhưng không mở được.

hỏi nhỏ cái , acc thớt là clone à

Ưhm. mình đã reg 2 acc trên 1 máy. nhưng acc cũ mình chưa vẻrify. 2 acc mình lập bằng 2 IP Khác nhau. và acc cũ mình cũng không bao giờ sử dụng từ khi lập acc mới.
mail support của cục an ninh PM: [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week