Ask Có nên tham gia net Yeah1 thay vì chan Gà

Chăn Gà tới khi nào Gà bị cúm chết thì vào Net :v ...

Yeah1 rất tốt bạn nhé,nhưng nó không chấp nhận reup,video nhạc khéo vi phạm bản quyền thì cũng không được.Còn nếu video bạn tốt thì cứ nên chơi GA lợi nhuận cao hơn.Ăn chia NET 7-3 chứ không ít

Yeah1 rất tốt bạn nhé,nhưng nó không chấp nhận reup,video nhạc khéo vi phạm bản quyền thì cũng không được.Còn nếu video bạn tốt thì cứ nên chơi GA lợi nhuận cao hơn.Ăn chia NET 7-3 chứ không ít

có mấy bài nhạc bị dính bên thứ 3 của YEAH1,không bik minh vào net nó có được hưởng chế đọ gì không

làm nhạc thì có lẽ vào thì sẽ yên tâm hơn, hôm trước mình bị Yeah1 cho 1 gậy mà mail mãi mà nó không gỡ cho xong tự dưng bên Yeah1 mời mình tham gia net, mình bảo bị gậy thế là Yeah1 họ gỡ cho thế là vào net đc 2 hôm rồi : ))

Gà mình có 2 tài khoản tub cùng một máy tính nên đang định tính vào Net chơi 1 tài khoản nữa .. Chứ 3 em tub cùng một máy tính lại cùng 1 gà cũng hơi lo ...

Gà mình có 2 tài khoản tub cùng một máy tính nên đang định tính vào Net chơi 1 tài khoản nữa .. Chứ 3 em tub cùng một máy tính lại cùng 1 gà cũng hơi lo ...
mình 1 mail chiến 3 kênh.1 máy tính mà chơi hơn 1 năm rồi.chẳng sao cả.2 gà 1 pc thì mới lo.chứ 1 mail chục kênh cũng được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week