Solved Có nên thay đổi rules của diễn đàn không nhỉ

Status
Not open for further replies.

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Tình hình là hôm qua mình có post 1 video hd hack acc facebook, nhưng sau đó thì bị mod xóa vì đã vi phạm rules. Nhưng mình nghĩ 4 room chúng ta không nên cấm những chủ đề như vậy, vì post lên đây để mọi người cùng biết cùng học tập và cũng như là biết cách phòng chống, mình thấy rằng mặt lợi nhiều hơn là hại. Các bạn và các mod cho ý kiến ạ

mmo việt nam phần lớn là cheat người ta nếu ko muốn gọi là lừa đảo. Tuy nhiên nên đặt ra giới hạn để tránh lấn quá sâu :D
hack acc người ta --> coi thông tin ---> dẫn đến lợi dụng thông tin lừa đảo là 1 sớm 1 chiều

P/S: inbox mình link video với, cám ơn bạn :D
:D, mình chỉ mới làm ở part1, nhưng bị wanring nên chưa có ý định cho ra các video tiếp theo

Upvote 0
không, có thể mượn, và mua, em nghĩ bác sẽ mua của ngta, nhưng hàng bác mua cũng là ng bán ngta hack được
Ai làm offer lâu năm thì cũng có vài K acc face cậu ak,tren forum cũng có vài DV bán acc face nhưng đó là người ta tự reg chứ ko phải hack đâu

Upvote 0
Ai làm offer lâu năm thì cũng có vài K acc face cậu ak,tren forum cũng có vài DV bán acc face nhưng đó là người ta tự reg chứ ko phải hack đâu
em không nghĩ như vậy đâu bác ạ, vì số lượng pro lâu năm em nghĩ không nhiều đến nv đâu

Upvote 0
Nói chung là ăn cắp thì forum cấm là phải rồi. Ăn cắp thông tin cũng là phạm tội trong luật pháp VN đấy. Tài khoản FB cũng trong diện là thông tin cần bảo vệ.

Còn ai thích hack thì cứ việc, giống như trong forum UG vẫn đầy ra nhưng họ ko công khai nên ko ai làm khó họ cả.

Forum liên quan đến HACK, UG thì đầy ra đó nhưng MMO4ME ko nằm trong diện đó :)

Upvote 0
em không nghĩ như vậy đâu bác ạ, vì số lượng pro lâu năm em nghĩ không nhiều đến nv đâu
Chưa được xem cách hack xin cái link với :D

Upvote 0
Nói về các thủ thuật đó thì bạn qua các forum hack post sẽ tốt nha bạn. Đây là MMO, và MMO là nói không với cheat, tuy là vẫn còn cheat nhiều nhưng nói theo lý là không nên cheat vì sớm muộn gì cheat cũng không ăn được nữa đâu. Nên làm theo phương pháp mà người ta nói là "legit" ý :p , còn về việc hack fb thì mình nghĩ là ko nên share trên đây vì nó là việc làm không tốt, nó mang ý nghĩa là bạn chỉ ng khác hack hơn là chỉ ng ta cách đề phòng

Upvote 0
Theo mình nghĩ thì hack hay cheat thì nhiều người mmo vẫn làm hằng ngay... tuy nhiên để forum được tồn tại lâu dài thi mình không nên public.share.v.v ..trên forum , khi có vấn đề j xảy ra C50 vào cuộc nó search ra forum này đăng các post dạng đo' thì nó hốt cả đám...tới đó nói sao xui...:confused::D:D

Upvote 0
Chào bạn, cảm ơn bạn đã góp ý phát ttrển forum. Tuy nhiên, vấn đề này đã được BQT thống nhất nhiều lần, rõ ràng hại sẽ nhiều hơn lợi khi cố gắng chia sẻ những điều như hack, cheat, ... ở một forum MMO nói riêng và 1 forum nói chung.

Topic close!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam