Matrix Có Nên Tiếp Tục Đầu Tư Vào JustBeenPaid?

Status
Not open for further replies.
4r toàn dân hiếu chiến, lỡ nói j sai 1 tý là y như rằng cả lũ hùa vào chém, thôi cứ im im mà kiếm xiền thôi mấy bác ơi.

Toàn là hạng to mồm thôi bạn,chả được tích sự gì đâu!!!!

bác tống hiệu lại vơ đũa cả nắm rồi :binhsua23:

No,í mềnh là mấy đứa nói nhảm...
Sorry anh em nếu làm anh em hiểu nhầm nhé!!!

4r toàn dân hiếu chiến, lỡ nói j sai 1 tý là y như rằng cả lũ hùa vào chém, thôi cứ im im mà kiếm xiền thôi mấy bác ơi.
Đúng là mệt thật, mình thì kệ thôi, ai nói hay thì nghe và thanks không thì thôi, ném gạch nhau chi, chẳng ai được gì, lại còn mất hòa khí.

vẫn bình thường, ai yếu tim thì rút, ai thik chiến thì cứ chiến típ thôi nào

Vừa có cậu cung cấp cho cái số phone,anh em ai good tiếng anh thì qua hỏi thông tin nhá :

chao a hieu!

+ a biet lam sao ma co nguoi rut dc cong lr co nguoi thi limit hok
+ khi rut tien o Jss ma chua pay tien , tiep tuc rut lan nua thi cong nao cung limit, hok nhu truoc kia nua
+con nguoi chua rut thi ho rut binh thuong qua cong nao cung duoc

>> JSS dang khung hoang kinh te, cung la chien luoc cua thang admin, ai gioi tieng anh goi qua so nay hoi, neu co thac mac gi Telephone: +27.6026040081

Đúng là mệt thật, mình thì kệ thôi, ai nói hay thì nghe và thanks không thì thôi, ném gạch nhau chi, chẳng ai được gì, lại còn mất hòa khí.

Ai cũng như cậu thì còn gì bằng,...
Mình chỉ chia sẻ quan điểm cá nhân,ai thấy mình sai thì vô phân tích chỉ dùm mình,cần gì đao to búa lớn,gạch đá này nọ,......

limit là do lượng người rút quá nhiều thôi. vì mới sửa lỗi xong nên ai cũng with mà :)

Vừa có cậu cung cấp cho cái số phone,anh em ai good tiếng anh thì qua hỏi thông tin nhá :

từ 23 đến nay là 5 ngày tốn đọng, sáng dậy trễ ko with dc nữa đây, hix. đang cố gắng tống bớt ra còn ai mún ném vào cứ ném.

từ 23 đến nay là 5 ngày tốn đọng, sáng dậy trễ ko with dc nữa đây, hix. đang cố gắng tống bớt ra còn ai mún ném vào cứ ném.
Mình cũng đang rút ra, Nhưng 2-3 ngày rút 1 lần không rút daily nữa. Giải pháp giới hạn rút tiền của nó, theo quan điểm cá nhân của mình thì không hay tí nào, điều này đã chỉ ra rằng nó có vấn đề gì đó không ổn,ít nhất là tại thời điểm này.

STP giá thấp rút rồi mai rút dc lr thì tiết lắm :binhsua15:

1 ngày canh me cũng có 3-5 lần thanh toán được qua LR nhé các bạn :binhsua25:

hehe tien về rút hôm qua
U35xxxxxx (lemxxxx):

Date: 6/28/2012 7:49 PM
Batch: 1013xxxxxx
From Account: U0531581 (JustBeenPaid)
Amount: $54.28
Memo: N/A

Thank you.

Status
Not open for further replies.