Matrix Có Nên Tiếp Tục Đầu Tư Vào JustBeenPaid?

Status
Not open for further replies.
thông báo: vì lý do hệ thống JBP ngày 3/7 chưa chia lãi nên các ps sẽ được kéo dài ra thêm 1 ngày nữa là 82 ngày . daily earning se được tiếp tục trong ngày hôm nay 4/7 . Admin JBP :binhsua15:

phiên dịch từ nguồn nào ra vậy :m195::m195::m195:

thông báo: vì lý do hệ thống JBP ngày 3/7 cheB0a chia lãi nên các ps sẽ được kéo dài ra thêm 1 ngày nữa là 82 ngày . daily earning se được tiếp tục trong ngày hôm nay 4/7 . Admin JBP :binhsua15:

Admin thộng báo chính thức hả bạn?

thông báo: vì lý do hệ thống JBP ngày 3/7 chưa chia lãi nên các ps sẽ được kéo dài ra thêm 1 ngày nữa là 82 ngày . daily earning se được tiếp tục trong ngày hôm nay 4/7 . Admin JBP :binhsua15:

Admin JSS vinamilk lên tiếng rồi kìa :m182::m182:

tiền vẫn về là đc :)):binhsua08:

chưa chia lãi, không biết tình hình sao đây, vẫn 81 ngày :binhsua04:

Hồi nãy JSS đã chia lãi ngày 3/7 cho em.

:binhsua16: em đã được chia lãi ngày 3.7 trễ tí nhưng vẫn bình thường các bác không gì phải xoắn :binhsua08: pos vẫn 81 ngày bình thường @.@, em rút mỗi lần 20$ lần nào cũng về LR an toàn trong 24h chưa có trục trặc gì sao các bác gặp nhiều problem thế nhỉ :binhsua10: :binhsua139:

Còn mình từ khi suppos nó là gặp đủ thứ chuyện. trước kia toàn bt :D.
chắc bị JSS đưa vào sổ đen : những thằng nhiều chiện. Nên chia lãi lâu cho kinh :D

chắc lãi chia chậm chút, tối nay chia bù lãi hôm qua là ổn cả thôi mà :binhsua06:

chia muộn thì ko sao, đừng có không chia hoặc quên chia là ok. JSS :binhsua07:
quá chắc, sợ quên chia mới đau khổ :binhsua08:

lãi đã chia rồi hehe :binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member